เปิดซิง...ที่ใหม่

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย god army, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อิๆๆๆรีบๆตามกันมานะชาวz clubทั้งหลายจะรอเน้อว้าต้องเริ่มใหม่เป้นไอ้เณรอีกแระ.....:eek: :eek:

2. god army

3,198
    77
    0
    ใครจะมาเป็นคนที่2น้า......

3. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    มาด้วยครับ น้าเป้ เลข ตองครับแพงสุด333

4. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
  5. jokeza

339
    3
    0
    งงไปหมด

ตาลายมากๆ:eek: :eek: :eek:

6. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    งงเจงๆๆเลย โฮสใหม่

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    หิ หุ หิ หุ ๆ

8. Ant~Za

Ant~Za New Member Lady Member

20
    2
    0
    แอ๊นมาแว้ว

นั้ง งงกันอยู่สองคน :eek: :eek: กว่าจะโพสได้:eek:

9. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    งงจัดใส่ชื่อผิดเลย

10. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    มาแว้วครับ ผม สมาชิกใหม่ครับ เอิกๆๆๆๆ

11. god army

3,198
    77
    0
    โอ้ตจ๋าเปลี่ยนบ้านแล้วเลิกงงได้แล้วเห็นแล้วปวดหัวแทนจ๊ะ

12. jokeza

339
    3
    0
    เหอะๆ

:confused: น้องโอ้ตเค้าอยากเป็นรุ่นใหญ่ๆเร็วๆไงล่ะคับน้า :eek:
    โพสใหญ่เลย

13. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    เฮ้อ...................กว่าหนูจะรู้เรื่อง งงเป็นไก่ตาแตก :eek: เลย

14. Cheezer

257
    0
    0
    เดี่ยวเจอกัน Meeting 3

เฮ้อ.................กว่าจะเข้าบ้านใหม่ได้ไขกุญแจอยู่นาน 2 นานเลย :eek:
    แต่.................ไงซะก็ดีใจที่มีบ้านใหม่ แต่สาวกชาว Z ทั้งหลายไงซะก็อย่าลืมวันนี้ซะหล่ะ :rolleyes:
    Meeting 3 แล้วเจอกัน.............. :rolleyes: :D :p :) :eek:

15. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ป๋มใช้กุญเเจผีไขเข้ามาครับ555มาเยี่ยมบ้านใหม่ด้วยคนครับ

16. god army

3,198
    77
    0
    อิๆๆเมื่อคืนวิ่งกันเต็มเลยฝั่งรังสิตมาแบบโหดเลยๆนับถือครับ....

17. boy_petro

boy_petro New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ทราบว่าพี่ใช้ยาง ZX ยี่ห้ออะไรครับ ขอแบบหนึบๆนะครับ ราคาไม่ว่ากัน

18. boy_petro

boy_petro New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ทราบว่าพี่ใช้ยาง ZX ยี่ห้ออะไรครับ ขอแบบหนึบๆนะครับ ราคาไม่ว่ากัน

19. jokeza

339
    3
    0
    น้าเป้ก็ใช่ย่อยที่ไหน บอกผมกลัวลูกติด แต่ทิ้งผมให้ดมควันอยู่ข้างหลัง เหม็นจิงๆ
    แล้วรถผมแม่งก็ไม่แรงด้วยตามน้าเป้ไม่ทันเลย

20. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    โหน้าเป้บิดโหดขนาดนั้นเลยหรือครับท่าน:D :eek:

21. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    มาแร้วๆๆ

22. god army

3,198
    77
    0
    ขอโทษทีครับแบบว่าอัดอั้นมานาน.......อยู่แต่ในตลาดไม่เคยขี่เร็วขนาดนี้กลัวตามลำดำไม่ทันง่ะเลยหวดซะแถมควันตูมเลย
    อ้อยางใช้....tt91 dunlop ครับไม่แพงครับถามเสือมินท์นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 30 ตุลาคม 2005
  23. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    อิอิอิ มาด้วยคนจ้า.......................:D :D :D

24. Cheezer

257
    0
    0
    โห............สาวกที่ทำรถกันแรง ๆ อ่ะ ขอบอกว่าซัดกันทีเสียงดังโคตร :rolleyes: :rolleyes::rolleyes:

25. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :( ไม่ได้ร่อน ๆ ..หิหุ หิหุ:(

26. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ยังไง น้าเป้ก็ตามป๋มไม่ทัน หลอกกร๊ากกกกกกกก:D

27. god army

3,198
    77
    0
    แหมๆๆใครจะตามท่านทันล่ะลื่นขนาดนี้พลิกลิ้นเรื่อย

28. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    น้า เป้ก็ว่าไปนัน ....55

god army ถูกใจสิ่งนี้
  29. jackkodomo

jackkodomo New Member Member

21
    1
    0
    เข้าบ้านได้แล้ว จ้า......

หลงทาวมาตั้งหลายวัน วันนี้เจอบ้านแล้วดีใจจัง ต้องขอโทษด้วยนะครับที่วันเสาร์หนีกลับก่อน วีซ่า มีแค่เที่ยงคืนครับ คราวหน้าขอแก้ตัวครับ อ้อ...น้องๆน่ารักทุกคนเลยครับ

30. god army

3,198
    77
    0
    อิๆๆๆแล้วพี่แจ็คชอบใครล่ะครับเดี๋ยวจัดให้เป็นรายบุคคล555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้