>>>Pics of Meeting @ MotorSportLand<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ขอบคุณพี่แม็กมากๆคะ สำหรับรูปงานมีตติ้ง วาก็ขอสานต่อ เอารูปมาลงให้เพื่อนๆชมเลยนะคะ
    อันดับแรกจะเป็นรูปเชคชื่อ ฮาๆๆ ใครมาก็มีรูปนะคะ ดูกันเอาเอง

2. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    เรียงตามความหล่อ รึปล่าว???:D

3. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    รูปพี่สิทน่ารักสุดๆอะ ดูเจี๋ยมเจี้ยมดี:D
    รูปล่างสุดนี่สมาชิกใหม่ นายแบงค์ คะ ทำไมคลับเราชื่อแบงค์เยอะจังเลย:rolleyes:

4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ขอเมาท์คะ นายโอมมีสาวส่งกุหลาบขาวให้ที่โต๊ะ ตอนไปกินหมูกะทะ ฮาๆๆ:D

5. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    เอาดูกันเข้าไป รถใครบ้างเนี้ย:D

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    กรุณาสังเกตรูปที่สามนะคะ มีคนแอบสวีทกัน อิจฉาคะ:mad:

7. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ถ้าเมื่อกี้ยังมองไม่ออก เรามีรูปชัดๆมาให้ชมคะ ฮาๆๆ:D

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    น้องบุคชี้อะไรน้อออ:D

9. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ขอบคุณน้องวาและแม็กสำหรับรูปสวยๆและเยอะๆ......แต่เขิลจัง....:eek:

10. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ว่าแต่...กล้องมันก้อดูดีมีชาติตระกูลนะ
    ทำไมมันเบลอจังหว่าแม็ก...^_^'

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รูปสวยดี เยี่ยมมาก มีไรเด็ดๆ ที่ร้านหมูกระทะอีกป่าวอ่ะ

12. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    :mad: นั้นนะดิ สงสัย มันเป็นมือถือแน่เลย เราโดนหลอก อิอิ

13. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ที่มันเบลอๆมันอยู่ที่คนถ่ายอะ 555 แมคไม่ได้ถ่าย

14. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    สวยทุกคันเลยคับ
    และคันดำของ "สาว วา" ไฟหน้า ใสมากเลยคับ สวยมากคับ ชอบๆ :)

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D อ้อ เข้าใจล่ะ ปริมาณ ไขมันในร่างกาย มีผลต่อความคมชัดของกล้องอ่ะ อิอิ

16. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    สวย ๆ หล่อ ๆ กานท้างน๊านนนนนนนนน :D

17. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    สวยงาม มากครับผม....^^

18. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    สวยงามคับ ดีใจกะพี่หนึ่งจัง เจอรักใหม่แล้ว น่ารักโคตรอะ อิจฉา

19. Mc6885

91
    6
    0
    5555555

20. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ไปกานเยอะดีจังเร้ย ไอ้บุค ไอ้กอฟ ไม่ไปหรอออ

21. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    Wow...มาชมอีกแล้ววววว ขอบคุณนะคะ พอดีเมื่อก่อนโดนล้อคะ เค้าหาว่าวาไปทำโคมเหลืองมา
    พอดีรถชน(เซ็งมากมายชนท้ายเค้า)เลยสั่งเปลี่ยนใหม่ทั้งคู่เลย เหอะๆ ตอนนี้เลยตาใสเป็นตั๊กแตนเลยคะ:D

พี่เบส : อันนี้เห็นด้วยคะ โดยเฉพาะช่วงอกอะคะ ฮาๆๆ:D
    ส่วนเรื่องที่ร้านหมูกระทะไม่มีไร แต่ขากลับนะมี เบศซัดใส่วาอะ รถเค้าก็วางเครื่อง
    เฮ้อออ ตั้งแต่แข่งรถ มีแต่คนมองวาขับรถเร็ว ไม่เข้าใจเล๊ย อย่าลืมสิวาเครื่องเดิมนะคะ:sad:

พี่แม็ก : รู้สึกว่ารูปรวมพี่แม็กถ่ายนะ ทำไมมันเบรอได้ละคะ อิอิ

นังเอก : ไม่ต้องไปอิจฉาเค้าเลย แกมีสามีแล้ว!! ไม่มามีตติ้งติดผู้ชายอยู่ละสิ ฮาๆ

น้องกิบ : รูปน้องบุคก็มีหลายรูปอยู่หรอกนะ ทำไมบอกบุคไม่มาได้ไง น้องฉันตาถั่วอีก กรรม!

22. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    เสียดายอ่ะไมได้ไป.............แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    คร่าวหน้าแล้วกัน

23. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แต่พี่ว่าแกขับรถเร็ว กว่าพวกวางเครื่องซะอีก คราวก่อนไปพีระล้อยังดุ้งเลย:D:D

ปล. มีทคราวนี้สมาชิกเยอะดีจัง น่าอิจฉามากๆๆ

24. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    พี่ แม๊ก !! ใช่พี่แม๊ก Peer abac เปล่าคะพี่ (น่าจะใช่)

น้องรุ่งเอง ตอนเห็นรูปพี่ตกใจหมด รุ่งไม่ได้ไปกับ เอก เลยไม่ได้เจอพี่เลย....ek_kingkong'fan

25. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถสวยงามครับ

26. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ผมไม่ได้ไป อีกแล้ว:cry: คราวหน้าแน่ๆครับ น้องวา

27. A RAI FEAW.

ผมอดไปง่ะ แง แง แง ไปส่งแม่ชลบุรี กะจะเปิดตัวซักกะหน่อย

ปล.ผมทำงานที่เดียวกะพี่ตั้มคร๊าฟฟฟฟ ( สีแดงอ่ะ ) ตัวผมก็สีแดง

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

28. Mc6885

91
    6
    0
    ใช่แล้วครับบ peer Abac

29. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    :cry: ว่าน้องวาอีกแล้วววววว ก็บอกว่าไม่ขับเร็วไง
    เดี๋ยวงานVtec Party ก็รู้ว่าใครเร็ว น้องบุคเค้าจองที่ 1 รุ่น open ช่ายไหม อิอิ:D

30. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    น่ารักกันทุกคนเลยนะครับ รถสวยๆๆกันเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้