ช่างญามิดแล้วใครมีรูปในคืนนั้นขอดูหน่อย

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ROCK OOH, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ROCK OOH

ROCK OOH Guest

0
    0
    0
    โดยความเห็นส่วนตัวผมผมว่าช่างญาอยากได้เลข7แล้วทำให้พลาดออกรถแรงมาแรงกว่าทุกทีที่เห็นช่างญาห่วงเวลามากเกินไป
    สำหรับตัวรถไม่หน้าจะมีอะไรผิดพลาดน้ำหนักรถเบาไปหรือปล่าวไม่รู้ แทรคไม่ผิดพลาดแน่นอน ใครมีภาพขอดูด้วย

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  3. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กลับมาแข่งทันงานSouped Upนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2007
  4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ตามเชียรต่อไปครับกลับมาเร็วๆนะครับ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สู้ๆครับพี่

คนปลอดภัยหรือป่าวอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้