ถามไรหน่อย อีกแล้วคับ คือใช้ตาตี่95 รถวิ่ง80ลมเข้าเสียงกระจกดังทำไงดีงับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kromma, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    ถามไรหน่อย อีกแล้วคับ คือใช้ตาตี่95 รถวิ่ง80ลมเข้าเสียงกระจกดังทำไงดีงับ งบประมาณซ่อมเท่าไรงับ:cry:

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ท่าทางต้องไล่ดูที่ยางขอบปะตูหน่ะครับว่าไปแล้วหรือยัง
    ส่วนราคานี่ไม่ทราบอ๊ะครับ

3. kromma

116
    0
    0
    โอเชเด๋วไปซื้อยางขอบประตูหน้าตึกวรจักร แล้ว อยากถามว่า mazdaวางเครื่อง mitsu ได้ไหมคับพวก 93t 63t เหนแนวเครื่องมานว่างทางเดวกันแปลงเยอะไหมงับ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    วางได้ครับแต่ท่าจะต้องแปลงกันยาวเลย
    ไม่ว่าจะเป็นจุดยึดแถมยางแท่นเครื่อง
    ถ้าเจอช่างดีก็โอไปแต่ถ้าแย่ก็จะโดนเจาะตัวถังพรุนหมด
    อันนี้ต้องเสี่ยงดวงเอาอีกแหละครับ

5. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    แหม่.....มาตอบไม่ทัน
    อิๆ:D

6. kromma

116
    0
    0
    แล้วครายเคยเหนตาตี่วางเครื่องอื่นนอกจาก bp t บ้างไหมงับ bp t มานหายากส์ อ่า

7. RollriderS

2,318
    9
    0
    KLกับKSก็ยัดลงได้ครับ(มีหลายคันอยู่นา)

8. kromma

116
    0
    0
    มานคือเครื่องไรงับ kl ks ของมาสสด้าเหรองับแล้วมีแบบข้ามสายพันม่ะ แล้วเราจะตอบกันอยู่แค่สองคนม่ะเนี่ยงีบ อัพพๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้