มารายงานตัว..ขอเข้าคลับด้วยคนคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boyz_Club Si, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boyz_Club Si

Boyz_Club Si New Member Member

6
    0
    0
    หวัดดีคับ ผม บอย คับ มาขออาศัยคลับ พักพิงด้วยคนนะคับ อยากจะไปมิตติ้งด้วยคนคับ แล้ว สติ๊กเกอร์ติดรถของคลับ ถ้าอยากได้ต้องทำยังไงบ้างคับ ช่วยบอกที [email protected] MSN ก้อได้คับ เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยบอกทีคับ ขอบคุณคับ:)

2. Boyz_Club Si

Boyz_Club Si New Member Member

6
    0
    0
    มารายงานตัวด้วยคนคับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มา meeting ให้เห็นหน้าเห็นตา ซัก ครั้ง สองครั้ง ก็ได้แร้วครับ สติกเกอร์มันไม่สำคัญเท่า การมาพบปะ พูดคุย ทำความรู้จักกัน หรอกครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
  5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีตอนรับ ผม ปอ ครับ.........

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D

7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม สิทครับ :D:D

หากเดือน 11 นี้ว่างก็มา meeting กับพวกเราได้นะครับ

ติดตามข่าวจากกระทู้นี้ได้เลยครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=379397

9. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ผมก็ใหม่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้เป็นสมาชิกเต็มตัวแล้วประธานประทับกับมือเองเลยนะ มาเจอกันบ่อยๆเดี๋ยวพี่สิทก็ใจอ่อนแล้ว ใช่ป่าวพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2007
  10. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หวัดดีครับผมแบงค์ครับเอาไว้เจอกันMeetingนะครับพี่สิทเค้าใจดีอยู่แล้วพึ่งผ่านวันเกิดมาด้วยอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้