Souped up07 ที่ ผ่านมา พี่ โอ signal เป็นไง บ้างอ่ะ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย madsakee, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madsakee

madsakee New Member Member

3
    0
    0
    Souped up07 ที่ ผ่านมา พี่ โอ signal เป็นไง บ้าง ไม่มีข่าว เลย รถในทีมสวยๆ หลายๆ คัน ไม่ทราบว่างานที่ ผ่านมา เป็นยัง ไงบ้าง อ่ะ

2. dddddddddd

dddddddddd Guest

0
    0
    0
    dddd

ไม่ผ่านคลอลิฟาย

3. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เครื่องมีปัญหาครับ แถววันเทศรันไปตำกองยางปลายเส้นนิดหน่อยครับ วันควอลิฟาย สับสองปุ๊ป ปังๆๆ จบข่าวเสียดายเหมือนกัน อุตสาห์โทรนัดกันพี่โอว่าจะไปเชียร์วันจริง เสียดายๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. madsakee

3
    0
    0
    เสียดาย ครับ ดูใน Mototrack เวลาอยู่ที่ 8 ต้น ๆขนาดยกเข้าเส้น ปีนี้ ลุ้นลึกๆ คิดว่า น่าจะกดลง 7 เสียดายจัง เชียร์อยู่หลายปีแล้ว รถมีปัญหาปลายปี ตลอดเลย ปีหน้าเอาใหม่ ครับ

5. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    สู้ต่อไปนะครับ

6. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ดันกระทู้นี้เป็นกระทู้เชียร์พี่โอเลยดีก่า เสาร์นี้ ในรถเวอร์ชั่นใหม่ปี 2008 เลยดีก่า เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ เสาร์นี้คอยดู

7. madsakee

3
    0
    0
    Spartan 2008 ส่วนของเครื่อง มีเพิ่มเติมจากเดิมมากไหม แต่ดูจากรูปปีที่ผ่านมา ก็ชุดเต็มแล้ว เหมือนกัน พอมี detail spec เครื่อง ระบบขับเคลื่อน บ้างไหมอ่ะ

8. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    จะเรียนให้ทราบอย่างนี้นะครับ พอดีมีโอกาศได้คุยกับพี่โอก่อนงานแข่งใหญ่ปลายปี โดยรถในทีมพี่โอเป็นคนวาง แพลนเองทั้งหมด กำหนดสเป๊กเองทั้งหมดอย่างคัน Spaton กับ เต่าน้อยของพี่โอ เค้าก้อกำหนดเองทั้งหมดเพราะพี่โอจะทราบว่าข้างในต้องทำอะไรบ้าง โดยพี่โอจะเลือกของที่เค้าจะใช้เองSpaton ตามภาพภายนอกก้อจะเห็นว่า โมเต็มแน่นอน เอาง่ายๆ ข้างในเครื่องยนต์ไม่ใช่ของเดิมแล้ว ทุกชิ้นพิเศาหมดสมรถนะ ก้อพิเศษเช่นกันส่วน สเปีกคันนี้ detial เอาพอที่ทราบและที่เห็นมาละกัน เครื่องแน่นอน ขยายความจุ (อันนี้ไม่ได้ถาม) ลุก ก้าน ข้อ (ไม่ได้ถาม แต่เป็นของเมกาทั้งหมด)ฝาสูบแน่นอน โมเองโดยสำนัก รางหัวฉีด + หัวฉีด ก้อของทางสำนักทำเอง จะเห็นชัดๆก้อคือ ท่อไอดี ของ vilside แน่นอน เทอร์โบเป็น Innovative Special Space ฐานใบหน้า 130 มิล ฝังไนตรัสอีก 8 หัวแบบ Direct Port แบบสูบต่อสูบเกียร์แน่นอนครับ เจ้าแรกของประเทศไทย(มั้ง) ที่เป็นเกียร์แข่งแบบ Automatic System ไม่แน่ใจว่ายี่ห้ออะไร แต่มเห็นมีหลายลุกเอาแค่นี้ก่อนครับ เพราะปี 2008 นี้พี่โอต้องมีการทำเพิ่มเติมอีกอย่างแน่อน

9. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    พี่โอสู้ ๆ คร้า...........

10. ติดตามผลงานอยู่คับ....ยังไงก็เอาใจช่วยนะคับ....

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........รอดู..และ แอบเชียร์........อยู่ห่างๆคับ....สู้ๆ

12. dddddddddd

dddddddddd Guest

0
    0
    0
    ชอบพี่โอ

โครตชอบพี่โอเลยคนก็หล่อรถก็แรง

13. evo2

evo2 New Member Member

139
    1
    0
    เชียร์ด้วยคนครับ

14. ติดตามกันต่อไป...สู้ๆคับ

15. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    เสาร์นี้มาดูกันว่าจะเป็นยังไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้