สอบถามเพื่อนๆชาว MR2 เกี่ยวกับยางหลังล้อ Standard อ่าครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 3 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆทุกคนครับ

ผมชื่อโจ้นะครับ พอดีผมเพิ่งได้ MR2 มาครับ แล้วอาจจะต้องเปลี่ยนยางรถเร็วๆนี้ โดยล้อรถผมเป็นขอบ 15 เดิมๆครับ ใช้ยางขนาด 225/50/15 อยากสอบถามเพื่อนๆว่า สเป๊กยางแบบนี้ มือหนึ่ง มีขายในกรุงเทพบ้างอะเป่าครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ได้อ่าครับ จะได้เริ่มเตรียมตังครับผม

ยังไงก็ขอรบกวนเพื่อนๆ สำหรับข้อมูล ขอบคุณมากๆครับ

2. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    มีครับ เรื่องราคาไม่แน่ใจนะ น่าจะซัก เส้นละ 2000 บวกลบมังครับ แล้วแต่ยี่ห้อ
    อย่าลืมใส่ล้อหลังเบอร์ใหญ่กว่าล้อหน้าด้วยนะรับ

3. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ยินดีด้วยสำหรับรถใหม่นะครับผม

ราคายางและเทคนิคต่างๆตามป๋าโ่ด่งเลยครับ

ปล. พี่โจ้เช็ค PM ด้วยค๊าบบ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณคุณป๋าโด่งกับน้องก๊อตมากๆ นะครับ สเป๊กมานล้อหน้า 195/55/15 ล้อหลัง 225/50/15 แล้วจะลองไปหาดูครับ

ขอบคุณครับ
    โจ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้