แวะมาทักทายจาก STAN BY ที่ชลบุรีค่ะ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย MOD_X_eg_ferio, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio Guest

0
    0
    0
    พอดีมดอยู่ที่ชลบุรีอะค่ะที่นี่มีstan byด้วยค่ะที่เคยปายร่วมมิทติ้งที่ผ่านมาอะค่ะ
    มดช้ายรถ eg ค่ะ พึ่งเข้ามาใหม่ค่ะ ขอร่วมก๊วนด้วยนะคะ

2. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    1ยินดีตอนรับครับ:cool:

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :welcome: หวัดดีงับ และยินดีต้อนรับครับ:welcome:

:cool: วันเสาร์นี้จะไปเที่ยวพัทยาอยู่พอดีเลย แต่ไม่รู้จะได้เจอกันหรือป่าว:cool:

4. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D หวัดดีคร้าบบ :D

5. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    ซา... หวัก.. ลี....ค้าบ

6. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    อ่า สวัสดี กาน เพียบ เลย

ดี จ้า

7. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio Guest

0
    0
    0
    ดีใจจังที่ได้รู้จักพี่ๆ

ที่stan byกทม.เป็นไงบ้างคะ มีสมาชิกเยอะป่าวแล้วมีผู้หญิงอะป่าวคะ
    ยังไงลองแวะมาคุยกันได้ที่ [email protected] นะคะ ออนมาคุยกันได้
    อยากรู้จักพี่ๆทุกคนค่ะ อ้อลืมไปขอแนะนำตัวเพิ่มนะคะ มดเรียนที่มอเกษตร ที่ศรีราชาอะค่ะผ่านมาแวะทักทายได้ค่ะ stan by ที่ชลบุรีเรามิทติ้งทุกๆวันเสาร์ค่ะรวมตัวกันที่ปั๊มเจ็ทอ่างศิลา แล้วค่อยไปกันที่แหลมแท่นตอนดึกๆอะค่ะ

8. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    รถม่ายแรงร่วมก๊วนได้ม๊ายน้อ

รถเครื่องเดิมอะค่ะ อิ อิ อิ

9. Fishink

203
    6
    0
    รถเครื่องไม่แรงไม่เป็นไรใจแต็ม100ก็OK:sad:
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

10. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อะแน่นอน

จายเกิน ร้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แน่พี่ๆ อิ อิ อิ

11. pop vr4

989
    19
    18
    :happy: เยอะพอได้ส่วนใหญ่จะเป็นสมาคมแม่บ้าน:cry: ซะส่วนมาก ถ้าว่างๆรวมตัวกันแล้วเข้ามาเจอกันที่กรุงเทพบ้างสิจะได้รู้จักกันแบบทั่วถึง:music:

12. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เป็นแบบแผนไปแล้ว ดีจัง

สำหรับที่กรุงเทพก็เช่นกัน

เราจะร่วมตัวกันทุกวันเสาร์ ประมาณ เที่ยงคืน

เป็นต้นไป แต่ไม่ย้ายไปไหนก็อยู่กันที่เดียวเลย

ถ้าอยากรู้ว่ารายละเอียดเยอะก็ต้องถาม น้อง โจ

ดูสิว่าเป็นอย่างไร

เดี่ยวพี่ว่างๆ พี่จะแวะไปเยี่ยมนะน้องโจ และ พี่น้อง ชลบุรี

ตอนนี้มาเป็น แนว V.I. P แล้ว

พี่หนุ่ม

13. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    รับทราบค่ะถ้าไงเดี๋ยวบอกพี่โจให้นะคะ

ถ้ามีโอกาสด้ายเจอกายแน่นอนค่ะ อาจไปร่วมด้วยที่กทม.นะคะ :eek:

14. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    โหลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่ๆทามรายกานอยู่อ่าจ๊ะ:eek:

15. Dr.zingman

108
    6
    0
    พี่ๆส่วนใหญ่ทำงานทำกานกันแล้ว...

16. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ตอนนี้ไม่ได้ทำงานนะครับ

แต่กำลังทำใจอยู่นะ

55555555555555

เรื่องมันเศร้า

17. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0

อิอิอิ...ให้ผมช่วยพาไปทำใจไหมพี่....:cool: :cool: :D

18. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    ทามมายอ่า

พี่เปงรายทามจายอ่า.......ช่วยป่าวล่ะ.อิ อิ อิ อิ ช่วยทามจาย

19. pop vr4

989
    19
    18
    :peace:อะไรที่ไหนยังไง คงต้องไปเยี่ยมSTBชลบุรีเร็วๆนี้เป็นแน่นแท้:car:

20. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ยินดีครับ

21. Fishink

203
    6
    0
    ไปใหนไปด้วยครับ:sad:

22. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    เฮออออ ไว้ว่างๆไปด้วยจิ

23. pop vr4

989
    19
    18
    รถพี่โอ๋เครื่องกำลังฟิตเลยเนอะLOL LOL LOL

24. NOOM E36

280
    8
    0
    เครื่อง ฟิต สตาร์

พังง่าย

เย้

25. pop vr4

989
    19
    18
    :nono: พี่หนุ่มม่ายช่ายเครื่อง ฟิต สตาร์ติดได้ด้วยหรอ (แซวพี่โอ๋ซะขาดความมั่นใจเยย):lol: :lol:

26. NOOM E36

280
    8
    0
    พี่ ย่อ เย่น

5555555555555

27. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    มาจิ

มาไวๆเน้อ..................................แหมพี่โจรีบยินดีต้อนรับเชียว อีเหลืองอะว่างายอะพี่ลองยัง อิ อิ อิ

28. Dr.zingman

108
    6
    0
    รถพี่โอ๋อ่ะ ตัวแข่ง สตาร์ทด้วยการเข็น ( เล่นเปิดเพลงซะ..แบตหมด)

29. Fishink

203
    6
    0
    ตอนนี้สตาร์ใด้แล้วคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
    เล่นเอาไปดองตั้ง5อาทิตย์เล่นเอาหายยาก ฮือ ฮือ

30. pop vr4

989
    19
    18
    :doh: สตาร์ทได้แล้วหรอพี่โอ๋ ดีใจด้วยนะLOL LOL LOL

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้