สวัสดีคับ ชาว Club SI น้องใหม่คับ ^ ^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hack01, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    สวัสดีคับ อิ อิ พอดีได้รถแร้วคับซีวิค คูเป้ สีดำ ชื่อแซม นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน เจอกาน Meeting นะคับ
    ปล.ใครพอจะมีของแต่งแจ่มๆบอกได้นะคับ หรือแนะนำคนที่มีของดีๆให้หน่อยคับ อยากได้ พวกลิ้นหน้า โคมดำ งานเนียลๆ อะคับ เพราะไปเห็นของเพื่อนมา โคมดำ แสนจะห่วยอ่า แร้วก็ลิ้นหน้า Mugen พลาสติก งานเนียลๆด้วยคับ
    ปล2. ต้องขออภัยชาว Ek Group จิงๆนะคับพอดี ตอนนั้นจะซื้อจิง ๆ แต่มันไม่มีสีเทา คับหายากมากตัว 1.8 SI แร้วตอนหลังๆใจเอนเอียงมาทางคูเป้ 2 ประตูด้วย เพราะอีกคันที่บ้านมี4ประตูแร้ว ก็เรยอยากได้ฟิว 2 ประตู คับ หวังว่ายังคงคุยกานได้นะคับ ^ ^:):):)

2. Hack01

155
    6
    0
    ลืมบอกข้อมูลไปนิด ตัว Lev ปี 2000 ขอรับ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับแซม :D:D

ยังไงไว้เจอกันงน meeting นะครับ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    หวัดดีคับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ตุลาคม 2007
  5. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลิ้นหน้าลองดูในบอร์ดซื้อขายอะครับ หรือ Rstyle ก็ได้

ส่วนโคมดำในบอร์ดซื้อขายก็มีรับทำ แบบ type r ด้วย

ลองหาๆดูนะครับ

7. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีต้อนรับน้องแซม....^_^

8. Hack01

155
    6
    0
    ตอนนี้กำลังอยากหล่อโดย "หางหลัง" คับ แต่มันติดที่ว่าเลือกไม่ได้นี่สิคับ ใครพอจะมีรูปเทียบบ้าง
    1. หางหลังทรงสูง
    2. หางหลัง Type R
    3. หางหลัง Racing
    รบกวนผู้ที่มีรูปเทียบแบบฟันธงหน่อยคับเพราะอยากได้ให้มันออกมาหล่อๆคับ [แบบว่าเห็นแร้วสาวกรี๊ดเรยนะ] ^ ^"

9. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ดีคับ:)ยินดีที่ได้รู้จักคับ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    welcome krub

11. knOtcoupe

knOtcoupe New Member Member

7
    0
    0
    ผมว่าหาง ของ DC2 สวยครับแหล่มๆ ไม่สูงมากจนเกินไป

รู้สึกว่าเห็นพี่เบส ใส่อยู่นะครับ หล่อครับ อิอิ :cool::cool:

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ก่อนอื่นก็ขอยินดีต้อนรับนะคะน้องสมาชิกใหม่ พี่วามีข้อแนะนำเล็กน้อยสำหรับน้องแซมนะคะ
    เพื่อความเข้าใจยิ่งขึ้นพี่ขอให้น้องแซมเข้าไปอ่านกระทู้ดังนี้นะคะ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=309462 <<รู้จักพวกเราก่อน

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=323302&page=2 <<ลงวันเกิด

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175&page=3 <<การติดต่อ

ส่วนเรื่องหางหลังเคยมีคนถามแล้ว เข้าไปดูที่กระทู้นี้เลยละกันนะคะ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=385668 <<หางหลังทุกแบบ

พี่วาลงรูปทุกแบบไว้ให้ดูพร้อมแล้วคะ ชอบแบบไหนก็ไปหาใส่ได้เลยนะจ้ะ:D

สุดท้ายนี้อยากจะบอกน้องว่าถ้าเป็นไปได้แนะนำให้มามีตติ้งวันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 50ให้ได้
    เพราะเราจะไปร่วมงาน VTEC PARTY & HBD HONDACLUB THAILAND
    เราจะรับประทานอาหารเที่ยงร่วมกัน พร้อมชมและร่วมการแข่ง DRAG ที่สนามคลอง5
    ขอเตือนอีกที!!!ห้ามพลาดดดดดดดด

13. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หวัดดีอีกคนครับถ้าจะหาของแต่งในเว็ปนี้ก็มีให้เลือกเยอะเลยครับไม่ต้องห่วงลองดูกระทู้ซื้อขายได้ครับเยอะมากๆตังไม่พอซื้อ -"-

14. Hack01

155
    6
    0
    ขอดูรถรูปพี่เบสหน่อยจิคับ พอดีว่าใจเอนเอียงไปทาง Dc2 อยู่ กำลังลังเล เพราะ ทรงสูงมันก็สูงปรี๊ด Racing มันก็เตี้ยไปไหม ผมนี่เรื่องมากจังนะ เอิ๊กๆ

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ก็เข้าไปดูกระทู้หางหลังที่ให้ไปรึยังละคะ แปลว่าไม่ได้เข้าไปดูละสิ:mad:
    เพราะมีรูปหางหลัง DC2 ด้วย ยังไม่ทันได้เข้าไปดูเลยนะน้อง:p

16. Hack01

155
    6
    0
    ดูแร้วคับเพียงแต่มันมีมุมเดียวเอง เล็กๆ อยากได้แบบหลายๆมุมหน่อยว่ามองจากด้านหลังเป็นไงด้านข้างเป็นไงมันจะตลกไหม หุหุ

17. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  18. Hack01

155
    6
    0
    ขอคำแนะนำเรื่องติดฟิมล์หน่อยนะคับ งานที่ไหนเนียลๆมั่ง แร้วก็ 3บานหน้าเขียว 3บานหลังดำ ของ Lamina คับ ขอคำแนะนำหน่อย ขอรับ

19. tamako

3,038
    88
    0
    3บานหน้า เขียว lamina L75 3บานหลัง ดำใส60% ตัวธรรมดา ของ hi cool ครับ

20. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

21. Hack01

155
    6
    0
    ขอบใจค๊าบที่แนะนำไปติดมาแร้ว ค๊าบ อิอิ

22. tamako

3,038
    88
    0
    เอารูปมาดูหน่อยจิ อยากเหง

23. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    อยากดูด้วยคน
    :D :D

24. Hack01

155
    6
    0
    กล้องดิจิตอลวันนี้ไม่อยู่อะคับ เดี๋ยวไว้พรุ่งนี้ถ่ายมาให้ดู ว่าแต่ลงรูปทำยังไง ขอรับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้