Yokohama S Drive กับ Yokohama DNA S Drive ต่างกันตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คือผมดูในหนังสือ Option2 ในหน้าโฆษณายางของ Yokohama มันมีคำว่า DNA นำหน้าคำว่า S Drive เลยสงสัยน่ะครับ เพราะรถผมมันเป็น S Drive เฉยๆ ไม่มี DNA เลยอยากถามเพื่อนๆว่า มี DNA กับ ไม่มี DNA มันต่างกันยังงัยอ่ะครับ ขอบคุณครับ :)

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    DNA มัน เป็น ยางญี่ปุ่น ที่นั่น ตามเซียงกง มีติดมาแบบนี่เลยรู้ ว่า ของ เกาะ ญี่ปุ่น อิอิ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ต๊าย.....ของเธอ ของปลอม รึป่าวววว ย้า.........หล่อน...........อิอิ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    พี่เบสแตกเนื้อสาวแล้ววววววว:D

5. GunTumP

352
    6
    0
    ต๊าย ยายเบสมาว่าของเค้า ที่ยางเค้าก็เขียนว่า Made in Japan นะยะหล่อน อ่อ ไม่เชื่อไปดูของหมวดหนึ่งก็ได้นะยะ เพราะชันไปแอบดูมาละ ไม่มี DNA เหมือนกันนะยะ :mad:

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ตายๆ คลับเรากลายเป็นอะไรกันไปหมด(ยะ)เนี่ย :p:p

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  8. tamako

3,038
    88
    0
    เป็น tood จ้า

9. GunTumP

352
    6
    0
    ถามเรื่องยาง กลายเป็นกระทู้รวมแต๋วไปซะยังงั้น เฮ้ออออออออออ ชีวิต

10. tamako

3,038
    88
    0
    up หน่อย รอ ผู้รู้ จริงๆ ท่านอื่น อิอิ

11. GunTumP

352
    6
    0
    ดีนะเนี่ยที่ยังทำตัวมีประโยชน์ เดี๋ยวถ้าไม่มีใครมาตอบ จะลองโทรไปถามที่ ต.สยาม บริษัทที่นำเข้ามาเลยว่ามันต่างกันยังไง

12. tamako

3,038
    88
    0
    ขอบคุณที่ชมน่ะ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้