มีใครรู้บ้างมั้ยครับว่าจะหาคาร์บูได้จากที่ไหน ในราคาเท่าไหร่ หาอะไหล่ไม่ได้เลย ขอบคุณคร้าบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Chaturaphat Chaiprasit, 8 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครรู้บ้างมั้ยครับว่าจะหาคาร์บูได้จากที่ไหน ในราคาเท่าไหร่ หาอะไหล่ไม่ได้เลย ขอบคุณคร้าบ

1. อีกอย่างนึงคือ พี่หาลิ้นรอบคันได้จากที่ไหนกันหรอคับ

2. ถ้าหาได้ก็ใช่ว่าจะสมบูรณ์ 100 % เพราะมันก็ของมือสอง....

3. พอดีเพิ่งได้มรดกตกทอดมา กำลังคิดว่าจะทำอะไรกับมันดีอ่ะครับ

4. ต้องคิดให้ได้นะครับ ว่าทำอะไร .....

5. สมบูรณ์แล้วติดแก๊สเลยครับ เหลือตังค์ทำอย่างอื่น

6. ขอบคุณพี่ๆคับผม

ถ้าไม่ช้ำมากก็พอซ่อมได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้