ถามเรื่องแคม.....ผู้รู้ช่วยตอบที

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Joe เมืองทอง, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ Click อยู่ ตอนนี้ลงลูก Cheer แล้ว วาล์วเดิม ก้านเดิม 1) อยากถามเกี่ยวกับแคมว่าใส่ของใครดีครับ..
    2)ราคากี่บาท 3) แล้วแคมเจียร กับแคมแต่งอันไหนดีกว่ากัน 4) ถ้าเปลี่ยนแคมแล้วรถจะแรงก่าเดิมประมาณกี่%
    ปล. รถใช้ขี่ในชีวิตประจำวันด้วยครับ

1. N-AZUMA

N-AZUMA New Member Member

9
    0
    0
    แคมแต่ดีกว่าครับ แคมถูหลัง นั้นอยู่ที่ช่างคนถูว่าฝีมือแค่ใหน แนะนำแคมแต่ ของ ใล้ห้วยขวาง ก็ OK แล้วครับ

2. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ถ้าอยู่แถวอ่อนนุช บางนา อุดมสุข ก็แนะนำว่าแคมเจียร์ร้าน ช.เฉลิมครับ องศาแคมเจียร์ของเค้าokดีครับใส่หลายคันแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้