Chulalongkorn University เข้ามารายงานตัวกันหน่อยเชียว

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย bonus_good, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    เพื่อนเพื่อน พี่พี่ น้องน้อง ใครเรียนอยู่ จบแล้วหรือเพิ่งเข้า ก็มารายงานตัวกันบ้างครับ เพื่อจะได้รู้จักกันไว้

ผมชื่อ ณัฐ
    จบเมื่อปีการศึกษา 2545
    เคยเรียนอยู่คณะ ครุศาสตร์
    ภาควิชา การศึกษานอกโรงเรียน

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

:D:D:D:D

2. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    เงียบเหงาจังครับ

อะโห้ เพิ่งจะรู้ว่าเด็กจุฬา เขาไม่เข้าเว็บนี้ แหะแหะ ไม่มีเลยหรือครับ เงียบจัง :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

3. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ศิลปกรรมครับ เข้าเมื่อปี 47 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้