มิตติ้งสกายลายคลับครั้งแรกของ ปี 2551 นัดร้านเเมน 30 ยนต์เจริญ.........

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สวีสดีปีใหม่ชาวเส้นขอบฟ้า ที่ไฟท้าเป็นโดนัทและไม่โดนัท ทุกท่าน ทั้งหลาย หวังว่าทุกๆท่านคงมีความสุขกันเยอะมากๆ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังความต้องการ ขอ
    ให้รถสวยวันสวยคืน ใครอยากแรงขอให้แรง ใครอยากสวยของให้สวย ส่วนตัวผม ของให้ 95 ถูกๆก็พอ 555
    เนื่องจาก เสาร์ของปีใหม่ มันออกจะกระชั้นชินและติดช่วงเทศกาลปีใหม่ดีเสียจริง จึงขอนัด มิตติ้งสกายคลับประจำเดือน มกราคม สอง1000ห้า100ห้า10เอ็ด เป็นวันเสาร์ที่ 12 มกราคมนะครับ

ส่วนสถานที่คงเป็นที่ นังหล่อแนะนำมานะครับ ร้าน ของแมนยนต์เจริญ ..... ( เล็งไว้ก่อน)

แต่!!!!.......... อันนี้สำคัญมาก ขอให้หล่อช่วยจัดการด้วยคือดรื่อง ที่จอดรถและ ที่สำคัญสุดและกังวลคือ ตำรวจ ไม่ว่าจะเป็นหรืออะไรก็ตาม ช่วยดูให้ด้วย ถึงคลับเราจะไม่เคยแว๊นน แต่เมื่อรวมๆ
    กันอาจจะเจออะไรที่ไม่คาดคิดและไม่อยากเจอก็ได้

และอีกอย่าง คือ ตกลงเป็นร้านั่งกินเหล้าหรือว่าเป็นร้านอาหารคล้าย กุ้งเต้นจ๊ะ อยากรู้จริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2008
  2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ร้าน ไอ้แมนดีก่า.......พี่น้องเปิดใหม่.........คตรงข้าม FOOD LAND
    รามอินทรา..................ไอ้แมนโทรมาบอก สกายไลน์ไปมีทติ้งมีส่วนรถ
    ที่สังคัง หน้าร้านตอนกลางคืน มีรถ มาวิ่ง เทสประจำ ..............ทุกคืน

ผมเสนอ ร้าน ไอ้เเมน 30 ยนต์เจริญ....................:D:D:D:D:D:D

3. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
  4. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """"

สนใจ pump ปตท ตรงข้ามหอการค้าป่าว

5. lorkode

552
    1
    0
    โลเคชั่น กับบรรยากาศโอเคนะบอม..........แต่ สถานที่จอดรถคงไม่พอหรอก
    เพราะวันนั้น.........ไปแค่3 คันยังหาที่จอดยากเลย เพราะ รถเยอะ......จะจอดรวมกัน
    เป็นไปได้ยากมาก...........จิงๆๆนะ...................................................ค่อนข้าง
    ไม่สะดวกนะ............ฟามเห็นเรานะบอม...............

6. ตรงไหนก็แล้วแต่เสียงส่วนมาก ขออย่างเดียวครับแผนที่ผมออกจากปากน้ำก็หลงแล้ว

7. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18

เป็นร้านแนวไหนอ่ะ ตอนนี้รวิ่งได้แล้วแต่ทะเบียนยังไม่ได้ต่อ อยากไปแจมมะได้ไปนานแระ

8. lorkode

552
    1
    0
    เด๋วผมคุยกะมันแล้ว จะมาลงราย ฃะเอียดอีกที นะ
    ช่วงนี้ ไปไหน ลำบากคับ ..................พี่เอ็ก..........

ชอบร้านมันตรงที่หน้าร้าน เทส ได้ ตามอัถยาศัย
    เพราะ มีคนเทส ทุกวัน มันบอกนะ...............:
    D:D

9. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ทำโหวดดิเส็ง

10. GTR.

1,328
    28
    0
    งั้นทำโหวตนะครับ

ร้าน แฟมิลี่หมูกระทะ กด 1
    ร้านหมูกระทะ ของ นังหล่อ กด 2

ใครจะเสนอที่อื่น กด 3 อิอิ

11. lorkode

552
    1
    0

ร้านไอ้แมนไม่ใช่หมูกะทะเด้อ........รู้สึกมันบอกจะเป็น ...เรซเตอร์ ลอง...
    นะคะคุณเส็ง.......ตัวเกร็ง........ร้านแมน นับ................... 2..............

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยังไงกันๆๆ อิอิ

13. กด 2 ครับชอบ ๆ ดูรถ test

14. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    หล่อ ร้านตาแมน จอดรถยังงัยวะ

ถ้าจอดริมถนนไม่ไปนะเข็ด

15. lorkode

552
    1
    0

มีแน่นอน น้า ว่าว ไอ้แมนบอก มีที่จอดสามารถ
    สั่งล๊อคได้เลย ถ้า ไปให้บอกมันก่อนเด๋วมัน เตรียมการให้
    เรื่องที่จอดเนี่ย ............สังคัง................ ทีสู้ด

16. lorkode

552
    1
    0
    เจ้าของร้านมาพรีเซ็นเองละว้อย..........เอ้าสรุปกันให้ได้เร็วๆๆนะ
    เด๋วจบไม่ลงอีก...........สรุปเรื่อง ด่านจบไปเพราะแมน การันตรี ไม่มีแน่นอน
    แหมทำเอาร้านไอ้แมนเสียหมด ตรู..............เออแมนลืมถาม มีรถบรรยากาศได้
    หญิงเยอะปะ....................พวกเราเน้น อาหารตาหวะ.........ล้อเล่นนะ...มีก็ดี

ส่วนรถเทส หน้าร้าน มีให้ยน กันแน่นอน........แมนบอก............:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2008
  17. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    อยากไปอ่ะ แต่ติดงานเลี้ยงปีใหม่ลูกน้องที่ทำงาน

18. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    มาแก้ข่าวงับ ด่านมันมีตอนเทศการจร้า ถ้าด่านจับรถแต่งคันในรูปโดนก่อนแล้ว
    ลองเข้ามาแล้วงับกระผม รับลองความปลอดภัยได้เลย
    -ร้านของแมนวิวดีมักมากคับเป็นบนระเบียงลมเย็นดีคับ อาหารอาร่อยคับมีเหล้าปันด้วยติดริมถนนเห็นรถได้ทัวเลย ที่จอดรถกว้างคับบรรยากาศกันเองมากมีบอลให้ดูด้วย ลองไปไม่ผิดหวังแน่ๆๆ........มีรูปคับลองดูถ่ายมาเล่นๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2008
  19. lorkode

552
    1
    0
    เอ้า........มีรูปร้านให้ดูด้วย.........ผมกด 3
    ใครจะไปยกมือขึ้น............ไปฉลองเปิดร้าน
    กันก็ดี นะ.............เสียดายหวะ.....ขาหัก กินเหล้าไม่ได้
    เด๋วเมาแล้ว ไปฉี่ ลำบาก.......................:
    D:D:D:D

20. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    ก็น่าเหมือนกันนะ

แล้วไปทางไหนหรองับ

21. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    กรำ

ลืมLog Out ชื่อ พี่ -*- :embarassed:

22. lorkode

552
    1
    0

วิ่งเส้นรามอินทราครับ............อยู่ริมถนนรามอินทรา กม.4 เลยครับ
    หาง่ายครับ........โลเคชั่น สวย เชิญครับ ทั้งในคลับ และนอกคลับครับ

23. GTR.

1,328
    28
    0
    จัดให้แล้วนะครับ

ยังไง หล่อ ช่วยจัดการบอกเรื่อง เส้นทางให้หน่อย ทางนั้นไปไม่เป็นเหมือนกันอ่ะ

แล้วก็ช่วยดู ที่หัวกระทู้แรกด้วย ช่วยจัดการเรื่องที่ฝากไว้ให้ด้วยนะ ว่าเป็นยังไง

24. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    อยากไปอะ แต่รถยังติดเคร่องไม่ได้ เซ็งอะ

25. lorkode

552
    1
    0
    สงสัยไม่ได้ไปแล้ว นะ พี่น้อง.........ต้องเข้าโรงพะบาล
    ตั้งแต่ศุกร์ เช้า ยันวันจันทร์เลย..........ขอทอดที.....รายละเอียด
    โทรไปหาไอ้ต้นเลยเรื่องเส้นทาง........ต้องขออำไพ ไว้ ณ. ที่นี้ด้วย

26. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    ก็ดูเรื่องที่เส็งว่ามาด้วยนะครับ ส่วนตัวผมอยากได้ที่เซฟๆ หน่อยก็ดี ถ้าได้แล้วก็นัดเลย ไปได้ก็ไปอยู่แล้น... :D:D:D

27. naka_nod

naka_nod Guest

0
    0
    0
    ผมไม่ได้เป็นสมาชิกคับแต่อยากไปได้ไหมคับ พอดีได้ อา30มาคันนะคับอยากหาแนวทางแต่งอะคับ

28. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    เชิญครับ มาได้เลย ลองมาคุยกันดูครับ พวกเราก็เน้นคุยกันสบายๆ สไตล์ "เพื่อน" ไม่มีอะไรมากครับ เรื่องรถไม่ซีเรียส สัพเพเหระไปเรื่อยแต่มีสาระ คุยกันเข้าคอก็หันหลังให้รถกันแล้วครับ... :):):)

29. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    คิดถึงเพื่อนๆคับ ถ้าว่างจะไปให้ได้ครับ สรุปวันเวลา ร้าน ได้เร็วๆหน่อยก็ดีครับ

30. lorkode

552
    1
    0
    เอาตามนี้เลย ครับ
    เผื่อใครจะไป จะสอบถามเส้นทาง
    เบอร์ ต้นแนวซิ่ง..........0813649879

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้