เซลิก้า ตากลม สีแดง ใส่ล้ออะไรดีอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย jirabute, 16 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jirabute

jirabute New Member Member

2
    0
    0
    ไม่รู้จะซื้อล้ออะไร สีอะไร ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาแบบ 17 นิ้วนะครับ

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ผมว่าสีล้อควรจาเข้มๆหน่อย เช่นพวก ไฮเปอร์, น้ำตาลไหม้ ไม่ก็ดำด้านครับ จาได้ตัดกะสีของรถ รถผมก็สีแดงเหมือนกัน เลือกสีน้ำตาลไหม้ครับ ส่วนลายนี่ต้องดูงบประมาณประกอบด้วยครับ :)

3. ของผมชอบใหญ่ๆนะ 18 ครับเพราะผมใส่อยู่เต็มดีไม่ต้องหาสเปเซอร์รอง เอาสีแบบโทนมืดๆจะดีกว่าครับ

4. Catster

Catster New Member Member

9
    0
    0
    มี lenso muse สีบรอน ขอบ17 4วงครับ
    สนใจโทรมาเลย 097113515

5. st171

st171 New Member Member

24
    0
    1
    ไม่ทราบว่าตอนนี้ใช้ล้อเดิมอยู่หรือเปล่าครับ ถ้าเป็นล้อเดิมอยู่ถ้าเปลี่ยนเป็นแม็กแล้วล้อเดิมผมขอซื้อต่อนะครับ ขอแบบถูกๆหน่อยนะครับ หรือติดต่อ066182318 อาร์ตครับ

6. Tokyo Drift

Tokyo Drift Guest

0
    0
    0
    นําตาลไหม้

7. kook_celica

kook_celica New Member Member

7
    0
    0
    ของผมรถสีแดง SSR GT1 สีน้ำตาลไหม้ คับ ใส่ลาย G-Game 5 ก้าน ก็สวยนะครับ

8. Aey Celica

94
    0
    0
    เมื่อก่อนผมใช้สีน้ำตาลไหม้ ใส่กะรถแดงแล้วดูยุ่นๆ โหดๆครับ แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้สีขาว ก็ดูเนียนไปอีกแบบ ส่วนล้อนี่ เวลานี้ที่ฮิตๆกัน ก็ Volk GTC, Volk TE37, W-Work S1 และ W-Work Emotion ครับ

9. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    รถสีเดียวกันเลย เพิ่งใส่มาไม่นานเองครับ ล้อ RAYS G-Game ขอบ 17 ยาง 215/45/ZR17 รองสเปเซอร์ 1 นิ้ว เจียซุ้มออกหน่อย อ้อ...แม็กก็สีบรอนซ์ธรรมดานั่นแหละ ล้างสะอาดๆ .....หล่อครับ ล้อสีเข้มๆ ลองเป็นรอยซักรอยสองรอย...เศร้าครับ เห็นชัดโคตร ทำใจมะได้...

10. Aey Celica

94
    0
    0
    ขอชมรูปหน่อยได้มั้ยครับ

11. ใส่สีน้ำตาลไหม้ ดูยุ่นๆ ดี

12. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ตอนนี้กำลังโมดิฟายชุดพาร์ทอยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาอวดครับ :D (ไม่มีตังซื้อไฟไมเนอร์เชนจ์ เพราะหมดไปกับชุดพาร์ทนั่นแหละ 5 5 5)

13. Aey Celica

94
    0
    0
    รอชมนะครับ

14. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    รอชมด้วยคน

15. nu-nu

nu-nu Guest

0
    0
    0
    avs

ของผมใส่ ล้อ avs ครับ

16. Bamboo_GEN7

Bamboo_GEN7 New Member Member

19
    0
    0
    แล้วล้อmag ก้านสีดำขอบล้อสีแดง เอาแบบห้าก้านคู่ ห้ารูร้อย นี่มียี่ห้อไหนรุ่นไรบ้างคับ มีรูปจะดีมากเลยครับ ดำด้านหรือดำเงาก็ได้นะครับ
    เพราะรถผมฏ้สีแดงเหมือนกันอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้