ในที่สุดเรื่องก็จบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FastAndFurious, 29 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    หลังจากที่ผมเคยมีปัญหา
    เกี่ยวกับวางเครื่องแล้วโอนไม่ได้
    ตอนนี้ก็จบลงแล้วโดยหาท่อนล่าง
    มาเปลี่ยนจนได้และโอนเป็นชื่อเราแล้ว
    ดีใจมากที่คันนี้ยังอยู่กับเราต่อไป
    ขอบคุณเจ้าของรถคนเก่าที่ตามเรื่อง
    ให้ตลอดแม้ทางอู่เค้าจะไม่สนใจเลยก็ตาม
    ขอบคุณน้องๆSi ที่เชียงใหม่ที่เป็นห่วงกันตลอด
    สำหรับอู่ชื่อดังที่วางเครื่องไม่มีเลข
    แล้วมาคิดเงินในราคาเครื่องมีเลขแม้ผมไม่ได้ไปวางเองแต่ก็น่าจะรับผิดชอบบ้าง
    แต่เขาก็ทำเป็นไม่สนใจ ผมเองก็ไม่ใช่คนเรื่องมาก
    แต่ถ้าคนที่ผมรู้จักทางเชียงใหม่สนใจที่จะหาวางเครื่อง
    หรือหาของผมคงไม่แนะนำอู่ชื่อดังนี้แน่นอน

2. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยคับพี่1 หุหุ+.+

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ดีใจด้วยนะครับที่เรื่องจบลงได้ :D:D

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ท่อนล่างไม่มีเลขสนใจขายมั้ยคับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2007
  5. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    จบแล้วเหรอ ดีใจด้วยครับ

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ดีใจด้วยครับ :)

7. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ดีใจด้วยครับ

ราคาท่อนล่างมีเลขนี้เท่าไรหรอครับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ดีใจด้วยนะคะที่เรื่องจบด้วยดี แล้วยังได้อยู่ด้วยกันเหมือนเดิม
    นั่นแน่แอบเห็นนะ ติดสติกเกอร์ BFGoodrish ไปแข่งงานเดียวกับวามาใช่ไหมเอ่ย:D

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0

11. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ
    ส่วนท่อนล่างที่ผมหาได้มันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ
    ก็เลยสับของเอาแล้วอู่ที่ผมทำก็ขอตัดไปแล้วครับ
    ราคาก็จบที่ประมาณสามหมื่นกว่าครับ
    ติดสติ๊กเกอร์นี่ไปงานเดียวกับน้องวาแหละครับแต่แข่งที่เชียงใหม่
    ลงคลาสBแต่สู้รถจากทางกทม.ไม่ได้หรอกครับไปวิ่งสนุกๆขำๆ
    ตอนโดดสะพานก็สังเวยลิ้นหน้ากับไฟสปอร์ตไลท์ไปข้างหนึ่ง
    แต่มันสุดยอดเลยครับ ตอนจบมีดริ๊ฟโชว์ด้วย

12. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ จบๆไปซะที่กะเลขเครื่องเนี่ย

13. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    ยินดีด้วยครับ หลายเดือนเลย

14. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    หมดทุกข์หมดโทรก สักทีคับ:sad:

15. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ดีใจด้วยนะครับพี่หนึ่ง

16. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ดีใจด้วยครับผม

17. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดีใจด้วยคับ

18. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    ดีจัยด้วยครับพี่หนึ่ง แหมเล่นสับท่อนล่างอย่างนี้ก็แรงอ่าดิ อย่าแรงมากนะเดี๋ยวน้องๆตามกันไม่ทัน พรุ่งนี้รถออกอู่สีแล้วนะครับหวังว่าคงไปทันมีตติ้ง ^^

19. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

20. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ดีใจด้วยคับ

21. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    ดีใจด้วยคับพี่ถูกกฎหมายซะที:p:p:p

22. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ดีใจด้วยคับพี่จะได้อยู่ด้วยกันไปนานๆ

23. FastAndFurious

80
    0
    0
    อย่าลืมนะเฟรมวันเสาร์ตอนเย็น
    ห้าโมงที่กาดเชิงดอย
    เสาร์ที่10นะ

24. จะเอาเฉพาะเลขเครื่องก็ไม่บอก มีของ B16 ขายอยู่ ไม่แพง

25. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
  26. FastAndFurious

80
    0
    0
    ขอบคุณครับตอนนั้นไปได้เลข
    B18 96 ที่หาพอดีเลย
    ก็เลยตกลงไปนะครับ

27. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ลิ้นหน้าวายังไม่ได้ไปทำสีเลยพี่หนึ่ง โดนเหมือนกัน:D

28. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้