ไม่ทราบว่าชุดแต่ง TRD2000GT มือสองหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย audio pure, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audio pure

audio pure New Member Member

1
    0
    0
    สัวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่นะครับ
    ขอรบกวนด้วยครับ ไม่ทราบว่าชุดแต่ง TRD2000GT มือสองหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ และราคาเท่าไหร่ครับ แล้วก็ถ้าเป็นของก๊อปแบบงานดีมากๆเหมือนของแท้เลยหาซื้อได้ที่ไหนครับ และราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    มือสองไม่ค่อยมีนะคับ ถ้าหาก็คงยากมาก เพราะ ชุดเเต่งนี้ ใส่เเล้ว ใส่บอดี้เดิมกลับไม่ได้ คนเลยไม่ค่อยถอด (เเต่ใครจะถอดล่ะ...อิอิ) อาจมีในเวบ ญี่ปุ่นน่ะครับ ส่วนของก๊อปไม่เรียก เรียกไทยประดิษฐ์เเล้วกันนะครับ จะมีหลักๆ ก็ Karn Fiber Yatt etc. ราคาเท่าไหร่ ก็เตรียมเงินไว้ซัก 50000-80000เเหละคับไม่รวมทำสี เเล้วก็ค่าเเมกออฟลึก ค่ายาง สเปเซอร์ เอาเนียนจิงๆ ผมว่าอาจขึ้นหกหลักได้ครับ ลองดูในกระทู้เก่าดูละกันนะครับ

3. jianyu

jianyu New Member Member

6
    0
    0
    ไทยประดิษฐ์ 2000GT นี้มีที่ไหนรับทำบ้างอ่ะคับ

4. TRD 2000GT

ไม่มีมือ2หรอกครับเพราะถอดออกก็เสียหายหมด ลองดู 2 ร้านที่พี่เค้าแนะนำด้านบนน่ะ

complete kit + ทำสี = 90,000 +/- นิดหน่อย
    ล้ออ๊อฟลึกๆ 17" ตาม spec + ยางใหม่ = 108,000 (Works) +/- นิดหน่อย
    --หรือล้อ made in Thailand + spacer + ยางใหม่ = 45,0000 +/- นิดหน่อย

5. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    แนะนำร้านพี่กราน (Karn Fiber)ครับ ราคาน่าจะพอฟังได้แล้วงานเนียนครับ+พี่เค้าคุยดีอีกตั้งหาก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้