รวมๆรูป Crown.. .. กะ VIP อย่างอื่น

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย leone, 31 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. leone

leone New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ TCT ทุกคนน่ะครับ ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบ คราวน่ะครับ หวังว่าซักวันคงหา 150หรือ160มาขับเล่นเย็นใจ แต่ตอนเน้ขับซูบารุได้แต่นั่งดูรูปคราว อิอิ โพสรูปไว้อีกเวปนึงถ้าครายสนใจก็ลอง ลิ้งเข้าไปดูน่ะครับ

http://www.lowrider-bangkok.net/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=446&postdays=0&postorder=asc&start=0&sid=cfb678743ce9adc6488a8b1cf1b4db6c

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอบคุณคับ คราวน์ เป็นรถที่มีเสน่ห์ในตัวเองมากๆ

3. <<PuMP>>

<<PuMP>> New Member Member

31
    0
    0
    แต่มงกุฎก้อเท่สุดๆแล้วคับ...

4. koyi

koyi New Member Member

2
    0
    0
    ไฟที่อยุ่ในกันชนหาซื้อที่ไหนครับช่วยบอกที่ [email protected]

5. koyi

koyi New Member Member

2
    0
    0
    Khun Pump ไฟที่อยู่ในกันชนหาซื้อที่ไหนครับช่วยบอกร้าน และราคาด้วยขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้