ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย pba, 26 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    อยากทราบว่าสีที่ใช้พ่นไฟมุมสีส้มใช้สียี่ห้ออะไรครับ แล้วเบอร์อะไร ขอทุกยี่ห้อเลยก็ได้ครับ แล้วช่วยแนะนำด้วยนะครับว่ายี่ห้อไหนดี่สุดครับ
    ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตบ

2. golf_eg

golf_eg New Member Member

1
    0
    0
    ปกติเห็นส่วนใหญ่ไช่ yamaha p4 หรือไรประมาณนี้เเหละครับ เป็นสีส้มนกเเก้ว ราคากระป๋องล่ะร้อยกว่าบาท เเต่ผม ลองซื้อสีของ tamiya มาดูกระป่องล่ะสองร้อย เดียวได้ผลยังไงจะมาเเจ้งให้ทราบน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้