มารับน้องกัน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nu mam, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    เนื่องจากผมได้เข้ามาอ่านเล่นหลายครั้งแล้ว จึงอยากเข้ามารู้จักอยากร่วมสนุกด้วยอะคับ ดีใจมากกคับ ที่มีกลุ่มคนรักรถตู้อยู่ ขอฝากตัวด้วยคับ :D

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มาก่อนชาวบ้านทุกที

ยินดีต้อนรับครับ ยังไงวันที่ 10 ถ้าว่างบางแสนนะครับ

ขออนุญาติเชิญครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับมากมาย อิอิ วันที่10เจอกันบางแสนได้ครับ

4. nu mam

49
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ แต่....ทั้งคลับมีแค่นี้เองเหรอ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    มีมากกว่านี้คับ แต่เวลามิตติ้งเห็นมีเท่าที่เห็นคับ คลับใหม่อ่ะคับสมาชิกมันน้อยแต่ปีหน้ารับรองว่ามากกว่านี้แน่ แต่เห็นน้อยๆอย่างนี้ ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนซักคน แต่ทุกวันนี้เป็นพี่น้องแสบสนิทกันไปแล้ว555+

6. nai_tot

471
    5
    0
    น้อยๆ แต่แน่นๆ ........... มายืนยันด้วยว่ามารู้จักกันในนี้จริงๆ

7. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    วันที่ 10 มีตติ้งบางแสน นัดเจอกันที่ไหน เวลาประมาณเท่าไรเหรอครับ หรือว่าไปเจอกันที่บางแสนเลย ผมอยู่นครปฐมน่ะครับ

8. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    วันศุกร์ที่ 9 รู้สึกว่าจะมีมิตติ่งกันใน กทม. ยาวถึงเช้าวันเสาร์ ออกเดินทางกันไปดูรถแข่ง..เซอร์กิตที่บางแสน คืนวันเสาร์ไปนอนกันที่พัทยา แล้วกลับมาดูรถที่บางแสน เป็นงานแข่งรถรายการที่ใหญ่เลยก้อว่าได้ มีหลายคลับ ในเว็ปนี้ และ เว็ป อื่น ตื่นตัวกันพอสมควร ใครที่อยากดูรถสวยๆ+แรง ไป วันนั้น รับรองไม่ผิดหวังคับ(รถของคนอื่นๆเค้าน่ะ) ส่วนผมไปเจอกานคับ...ถ้ารถแรงเส็ดทัน จาลากไปดูด้วย..อิอิ

9. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    แล้วผมจะเจอพวกพี่ได้ที่ไหนครับ ผมอยู่พัทยาอะครับ ช่วยบอกสถานที่นิดนึง หรือผมจะโทรหาใครได้บ้างครับ

10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
  11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ วันที่ 9 มาเจอกันให้ได้นะครับ
    จะได้อยู่ยาวๆกันไปเลย

12. mayuct

941
    4
    0
    เอางี้ดีกว่าคับเดี๋ยววันที่9มาเจอกันก่อนก็ได้คับ เพราะวันที่9มิ้ตติ้งครับ ส่วนเรื่องสถานที่ต้องให้ตูนและแชมป์มาบอกอ่ะคับ

13. nai_tot

471
    5
    0
    จะมาบอกว่าผมคงไปไม่ได้ เนื่องจากคุณพ่อ กับคุณแม่
    จะใช้รถผมไปงานทอดกฐินที่สุพรรณบุรี ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆ
    ไปมิตติ้งให้สนุก ยังไงเดินทางระวังกันด้วยรถแรงๆคงเยอะ
    ก็เอารูปมาฝากด้วยละกัน

14. san leo

760
    2
    0
    เสียดายแทนป๋า เลยคับ...เด๋ว เอารูปมาฝากแล้วกันคับป๋า
    ส่วนคุณ kornty เอาเบอร์ 089-1783064 เบอร์ เมย์
    084-1168968 เบอร์ผม สัน
    ส่วนแชมป์ หาเบอร์ไม่เจออ่ะ อยู่ที่เครื่องแฟน โทรมาก่อนแล้วกันคับ รับได้ตลอด คืนวันเสาร์ พวกเมย์จะไปนอนที่พัทยากันอ่ะคับ ยังไงก้อโทรหาได้เลยคับ หรือจาให้ดีโทรมาคืนวันศุกร์เลยคับ ถ้าคุณอยู่พัทยา ก้อไปเจอกานที่พัทยาเลยคับ ไว้พาพวกเราเที่ยวด้วยน่ะ ..อิอิ

15. mayuct

941
    4
    0
    จัดปาย ยาวววววววววว

16. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ถึง korntyมาเจอที่พัทยาเลยคับ รบกวนนิดนึงคับ

17. jackie101

346
    0
    0
    จัดไปเลย ชาว van only

18. san leo

760
    2
    0
    up...jaaaaaa

19. jackie101

346
    0
    0
  20. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    อับ ๆ ๆ หายไปนานเลยเรา ช่วงนี้ก็ไปงานกฐินแทบ ทุกอาทิตย์ ยังงัยๆๆ ก็ขอให้พี่น้องเที่ยวกันหนุกๆๆนะคับระวังๆกันด้วยเมาไม่ขับๆๆ
    ปล.. เซเว่นหน้าบ้านพี่เม เปนไรคับเหนทุบทิ้งไปเลย

21. mayuct

941
    4
    0
    ม่ะรู้เหมือนกานคับเพราะผมม่ะได้ผ่านไปแถวนั้นนานแล้วอ่ะงับ อิอิ

22. nai_tot

471
    5
    0
    แล้วได้ที่พักกันหรือยัง

23. nu mam

49
    0
    0
    พอดีวันเสาร์ไปต่างจังหวัดอะ แต่วันศุกร์ว่างคับไปที่ใหนอะพี่champรบกวนโทรบอกด้วยนะค้าบบบบบบบบบ

24. nu mam

49
    0
    0
    แล้ววันศุกร์ไปที่ไหนอะคับ ผมอยู่พระราม3 คับ

25. san leo

760
    2
    0
    ยังไม่ได้ที่พักเลยป๋า....เด๋วนอนกันบนรถเลย...555

ส่วนวันนี้มีมิตติ่ง รบกวนเปิดเครื่องด้วยคับ เด๋วท่านประธาน จาโทรหาทีละคน เลย...อิอิ

26. nai_tot

471
    5
    0
    นอนบนรถก็ระวังกันหน่อยนะครับได้ยินข่าวอยู่บ่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้