ช่วยแนะนำเรื่องท่อด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย #dacula#, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    พอดีไปใส่ท่อ HKSไฮเปอใส้ตรง ขนาด2" มีพักกลางใบเดิม มาครับแล้วcatเอาออกรู้สึกต้นได้ปายแผ่วเล็กน้อย...........มีใครแนะนำได้มั้งครับว่าควรทำไง?หรือว่าokแล้วครับรบกวนด้วย""""""""""คร้าบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2007
  2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลองหาพักกลางมาใส่ดูอะ มันอาจจะโล่งไปต้นเลยแผ่ว

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เครื่องไรเกียร์ไรครับ ท่อเดิมหรือเดินใหม่ ถ้าเดินใหม่ท่อขนาดเท่าไหร่
    แต่ส่วนใหญ่เอาแคตออกแล้วเปลี่ยนพักปลายน่าจะวิ่งขึ้นนะครับ

4. ek-4222

ek-4222 New Member Member

4
    0
    0
    รถของผมเคยเปลี่ยนมาเป็นอาการเดียวกันเลยครับ เลยต้องไปหาเปลี่ยนเป็นใส้ย้อนหรือท่อวนก็ดีขึ้นครับ

5. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    d16y8 auto เดิมๆครับ......................ขอบคุณคับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อย่างที่บอกคับ วิ่งดีใส้วน เอามันใส้ตรง อิอิ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เปลี่ยนเกียร์ธรรมดาจิ ง่ายที่สุด ไม่ต้องยุ่งยาก ถอดท่อ เข้าๆออกๆ เชื่อมนู่นเชื่อมนี่ใหม่อีก อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้