คราบด้านในล้อแม็กซ์ ทำความสะอาดยังไงดีครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย DriftKing, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DriftKing

DriftKing New Member Member

12
    0
    1
    คราบด้านในล้อแม็กซ์(แบบในรูป) มันดูคล้ายสนิม แต่ก็ไม่ใช่สนิมนะครับ ไม่รู้จะเอาอะไรล้างออกดี

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลองเอาเป็ดล้างคับ น่าจะออกเเล้วขัดดีดี

3. DriftKing

DriftKing New Member Member

12
    0
    1
    เห็นบางคนบอกใช้เบนซินล้าง อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้