ใครต้องการสติ๊กเกอร์คลับบ้างครับ อยากทราบจำนวนเพื่อประมาณการสั่งตัด

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 14 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขนาดประมาณ 8 นิ้วครับ
    ราคา 60 บาท/แผ่น เพื่อนๆต่างจังหวัด ขอบวกค่าส่งอีก 10 บาทนะครับ

2. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    น้องพลับ ขอ1ฮ่ะ

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ขอด้วย1แผ่นครับพี่ จะให้โอนเงินไปเลยหรือจ่ายที่มีตติ้งก็ได้ครับ

4. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    มาจองคับ 1 อัน

5. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    พี่ครับ ตรงที่ www.thai.net/clubnx มานไม่มีแล้วช่ายป่าวครับ ผมเสนอขอเปลี่ยนได้มั้ย เป็น www.cm-club.com/clubnx ไปเลยดีมั้ยครับ เพราะผมคิดว่า ไม่เกิน 2 เดือน ผมจะขอเปิดบอร์ดที่เชียงใหม่นะครับ พวกพี่ๆ คิดว่ายังไงกัน

แล้วสติ๊กเกอร์มานสะท้อนแสงช่ายป่าวครับ

6. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อืม..นั่นสินะ ผมก็ลืมไปแล้วว่าบอร์ดนั่นยังใช้ได้ป่าว เมื่อก่อนโอเคแต่เดี๋ยวนี้ใช้ไม่ได้แล้ว ส่วนเรื่องบอร์ดเชียงใหม่เดี๋ยวผมขอคุยกันตอนมี๊ตติ้งก่อนนะครับ เพราะบางเสียงก็อยากให้เป็นเอกภาพ คือรวมกันเป็นชุมชนไปเลย เพราะในCyber space ไม่มีระยะทางอยู่แล้วนี่ครับ ขอคุยก่อนนะเบิร์ดแต่ thai.net คงต้องลบไปครับ
    ส่วนสติ๊กเกอร์ ของเดิมมันสะท้อนแสงได้ครับ แต่ของใหม่คงต้องดูที่ demo ก่อนครับ

7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ได้ครับพี่รอได้เสมอ แต่ตอนนี้ผมติด สะท้อนแสงอยู่นะครับ หลังรถผมอ่ะ :D

8. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    โอนเงินไปที่ไหนอะครับ อยากได้บ้าง

9. goldberg

90
    2
    0
    ขอรายละเอียดการโอนเงินหน่อยคับ -*-

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    อืม...โอนเงินก็ดีนะครับ เร็วดี
    แต่ผมจะสั่งตัดหลังวันมี๊ตติ้งนะครับ เพราะขอคุยรายละเอียดนิดหน่อยก่อนครับ แล้วเรื่องรายละเอียดการโอนเดี๋ยวผมแจ้งให้ทราบนะครับ

11. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ขอด้วย 1 ชุดครับ

ขอจองด้วย 1 ชุดครับให้โอนเงินเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับเลขที่บัญชี .กรุงเทพของคุณออ็ดผมยังมีอยู่ครับถ้าไม่ติดอะไรจะไปมิตติ้งด้วยครับ

12. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    มากันเยอะๆนะครับ ถ้าเค้าเห็นคลับเรามีตติ้งคึกคักมากันเยอะๆ เค้าก้อจะสนใจเข้ารวมเองนะครับ ช่วยๆกันนะครับ เพราะคลับนี้ก้อเหมือนคลับของพวกเราทุกคนเนอะ

13. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ไปด้วยได้อ่ะป่าว ???????????????

14. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    เรื่องสติ๊กเกอร์ สั่งได้ครับพี่อ๊อด ว่าจะเอา แบบสะท้อนแสง ในตอนนั้นจำได้ว่าเราสั่งยี่ห้อ 3M ไป ผมเปงคนสั่งเอง แต่ราคาไม่รุว่าเท่าไหร่อ่ะตอนนั้น ถ้าเอาอย่างดี ราคาอาจขยับนะเพ่..ทำใจไว้ก่อนได้เรย

15. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ผมสั่งจองด้วยคนคร๊าบ 2แผ่น ขอบคุณครับ

16. goldberg

90
    2
    0
    ผมขอ ก๊อบ แบบ ไป ตัดสติ๊กเกอร์ ติดกันสองคนกับพี่บอล ที่โคราช นะค้าบ

17. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    ขอ 1 แผ่นด้วยครับ

18. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    รบกวนช่วยจัดให้ผมหนึ่งชิ้นครับพี่อ๊อด แต่ขอถามนิดนึงครับ มันติดกระจกด้านในหรือด้านนอกรถอ่ะครับ ถ้าติดนอกรถสติ๊กเกอร์นี่มันจะโดนอะไรขูดเป็นรอยรึป่าวครับ

19. tonza_27

tonza_27 New Member Member

39
    11
    0
    ผมก็ขอ2ชิ้นนะครับแล้วตังจะเอาไปให้วันมิตติ้งนะแต่เอ๊มื่อไรจะมิตติ้งน้าอยากเจอพี่ๆจะแย่แว้ว

20. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ขอด้วย 1แผ่นครับ

:rolleyes:

21. rotor

rotor New Member Member

8
    0
    0
    ผมเอา2คับ0861416603

โทรมาคับ

22. rotor

rotor New Member Member

8
    0
    0
    ส่งให้ผมที่ทำงานนะคับ บ.การบินไทย70/1ม.2ต.พลา อ.บ้านฉาง ระยอง21130เงินคุยกันคับ0861416603 mr.rotor

23. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
    ตอนนั้นผมได้ล็อตสติ๊กเกอร์แบบสะท้อนแสงที่คุณหนึ่งสั่งไปอ่ะคับ รู้สึกจะแผ่นละ 100

ของผมติดเบี้ยวมาหลายปีแล้วขอด้วย 1 ชุดนะครับพี่

วันเสาร์ติดงานอีกแล้วยังไงจะรอชมภาพบรรยากาศนะครับ

24. Anankhet

1,282
    5
    38
    คร่าวๆ ผมคงสั่งซัก 20 ชุดก่อนดีกว่า

25. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อยุ่ระยองหรือครับ..ไประยองทุกเดือน...เห็นหลายคันอยู่นะ

26. pong69

pong69 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ : พี่ผู้ชายฝันดี

พี่ครับผมโป้ง ครับพี่ ผมอยากได้สติกเกอร์บางครับพี่............ไหนพี่บอกว่าจะโทรหาผมไง
    เเละเเล้วก็หายไปเลย...................................ผมรอโทรศัพท์พี่อยู่นะ เเล้วบอกว่ารักกัน รักกัน??????
    ผมอยากเจอพี่มากเลยนะ..........ถ้าวันไหนรวมตัวกัน....ผมไปด้วย

ด้วยความนับถือ รัก nx เสมอ

pong blue zone69

27. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ขอด้วยได้ไหมครับเอาไปติด civic es ก่อนได้ปะรถยังม่ายได้คับพี่ อิ อิ ถ้าได้น้องพลับของสองงครับลูกพี่

28. Anankhet

1,282
    5
    38
    สวัสดีครับ
    แหม...ผมอยากให้ข้อความนี้มาจากผู้หญิงจังเลย
    มีมี้ตติ้ง 10/11/2007ครับ ที่สนามแดรก อเวจี คลอง 5 ถ้าว่างก็เชิญนะครับ แล้วจะได้เจอผมแน่ครับ

29. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    มีห่วงและรักกันด้วย ฮิฮิ..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้