ทำไมควันจากท่อไอเสียมันเยอะจัง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mu_Coupe, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เวลาสต๊าทตอนเช้า เดี๋ยวนี้สังเกตุควันจะออกท่อเยอะพอสมควรครับ มองจากระจกมองข้าง เห็นได้ชัดเจน แต่พอวิ่ง ๆ ไปมันก้อหาย

เครื่องก้อเดินเรียบนะ ไม่มีกระตุก มันเป็นเพราะอะไรครับ

เครื่องเดิมนะครับ D16Y8

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไอน้ำมั้งครับ ช่วงนี้อากาศเย็นมาก เป็นเรื่องปกติครับถ้าเวลาสตาร์ทเครื่องเช้าๆหลังจากจอดมาทั้งคืน
    จะมีไอน้ำออกจากท่อ แสดงว่าเครื่องฟิตสตาร์ทติดง่ายครับ:D
    อย่าให้ควันขาวๆ ออกท่อเวลาวิ่งแล้วกันพี่ ถ้าอย่างนั้นอะ งานเข้า:D

3. Mu_Coupe

623
    4
    0

โล่งอก กลัวเหมือนกันงานเข้า ช่วงนี้กรอบบบบ :p

แต่ถ้าไฟออกท่อหล่ะ :D

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไฟออกท่อนี้ ถ้าจะลำบากกระเป๋าตังแน่พี่

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หนุงหนิงกันจังเรย น่ะจ้า 2 คน น่ะ หุหุ

6. Mu_Coupe

623
    4
    0
  7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    แสดงว่าตั้งน้ำมันหนาจนเหลือครับผม . . . โหดไปป่าวเพ่
    :D:D

8. Mu_Coupe

623
    4
    0

อ่ะ....ล้อเล่งงง :p:D

9. G Type R

3,607
    99
    0
    วัยรุ่นเค้าคุยกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้