MR2 3ล้อ หน้า ฮาเล่ย์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย BEE-PHOTO, 2 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    พอดีเมื่อเช้าไปซื้ออะไหล่แถวๆสวนผัก ไปเจอคันนี้ เจ้าของเขาเอาMR2ไปตัดทำ3ล้อสวยงามมากๆ ด้านหน้าเป็นฮาเล่ย์ ด้านหลังMR2 ส่วนเครื่อง MR2ตัวge ห้องเครื่องสะอาดจริงๆ ฝีมือ hand made ทั้งคัน งานทุกชิ้นบอกตรงๆ ละเอียดมากๆเลยขอ อนุญาติ เอารูปมาฝากเพื่อนๆ น้องๆ ผมละชอบตระแกรงเหล็กที่อยู่บนเครื่องจริงๆ ( บางคนอาจเคยเห็นแล้วหรือเปล่าคันนี้ )ลืมบอกไปว่าเขามีอะไหล่MR2ขายด้วย ราคาไม่แพง ok เลยน๊ะครับ ดูได้ในหน้าซื้อขาย ที่มีรูปเยอะๆขายแก้มหน้าอะไหล่ด้านหน้าอุปกรณ์ภายในมากมาย

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    โอ้โห ... เท่ห์มากๆๆเลยครับ

ปล. ทะเบียนจดยังไงน่ะครับนั่น ...

ปล.II ขอบคุณครับพี่จิมสำหรับภาพสวยๆ

3. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ผมเคยไปหาเฮียเค้าแล้วครับ ตั้งแต่รถยังไม่เสร็จ พอเสร็จมาสวยจังเลยนะครับ ชวนเฮียแกเข้าคลับเลยสิครับ.................

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โอ้โห้เฮ้ยยยย! สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :eek::eek::eek::eek:

5. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    งานนี้ผรั่งอายแน่เลยครับ

6. Piruwat

148
    2
    18
    ป๋าโด่งห่างหายไปนานเลยคร๊าบบ

7. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    เนียนมักๆ คับ

8. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
  9. ton_mb

ton_mb New Member Member

24
    0
    0
    ของสวยๆ

PYTHON งามครับ ไม่ทราบว่า นิเกิล หรือ สแตนเลส ครับพี่

10. BEE-PHOTO

50
    0
    0
    จดทะเบียนแบบรถ3ล้อเลยครับปัายขาวตัวหนังสือแดง ส่วนผม บีไม่ใช่พี่ จิมครับน้องก็อต ว่าแต่ ป๋าโด่งหายไปนานเลยน๊ะ :sad::sad::sad:

11. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ปวดจัยยย................... เห็นแล้วเสียดายรถ

12. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    แกมี3ล้อตูดslkเครื่องเจอีกคันอะ

13. Piruwat

148
    2
    18
    แว๊กกกก ขอโทษครับพี่บี

โหย จำผิดได้ไงเนี่ย ...

อ๋อ น่าจะเพราะว่า รถสวยเหมือนๆๆกันเลย แน่ๆๆเลยครับผม

ยังไงก็ต้องขอบคุณพี่บีด้วยนะครับผม

:):)

14. BEE-PHOTO

50
    0
    0
    ไม่เป็นไรหรอกครับ......ขอบคุณครับที่ชม.... รถผมเดิมๆ ใชังานเกือบทุกวัน..ไม่สวยหรอก:D:D:D

15. Toyopet

78
    2
    0

เอาเวลาไปเลี้ยงลูกหมดเลยครับน้องก๊อต :D:D:D น้องก๊อตสบายดีหรือเปล่า

16. Toyopet

78
    2
    0

ตัวนี้สแตนเลสครับ รุ่น Ultimate Stainless เป็นตัวสุดท้ายก่อนที่ PYTHON จะปิดตำนานการผลิตครับ

อ่า ......... แสดงว่าเล่นปืนด้วยเหมือนกันใช่ป่าวครับ:D เพราะรู้ด้วยว่า PYTHON มีผิวนิเกิล กับเนื้อสแตนเลส :)

17. ton_mb

ton_mb New Member Member

24
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิก ด้วยคนครับ

เมื่อก่อนเคยมี ครับ นิเกิล 6 นิ้ว ร้านพี่อยู่ไหนครับ เผื่อไปใช้บริการ จะได้คุยด้วยครับ

18. Piruwat

148
    2
    18
    สบายดีครับป๋าโด่ง ป๋าโด่งจูเนียร์โตไวๆๆๆนะคร๊าบบ :D:D

19. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    คิดถึงป๋าโด่งด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไม่เห็นเอารูปลูกชายสุดที่รักมาโชว์เลย อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้