ผมว่ามานเงียบจิงๆเลยนะคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย peugeot_pitloke, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peugeot_pitloke

peugeot_pitloke New Member Member

2
    0
    0
    ขอเสียงหน่อยเร็ว.....อิอิแวะมาทักทายคับ :)

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    วันนี้วันอาทิตย์สงสัยไปเที่ยวกานหมด เลยเงียบนิดนึง เดี๋ยววันจันทร์มาว่ากานใหม่

3. ngek_305cm

ngek_305cm New Member Member

37
    1
    0
    คงทำงานกัน หนักกันนะ เก็บตังค์ไปเที่ยวกันใหญ่เลย ส่วนผมไม่เก็บล่ะ เพราะไม่มีให้เก็บ เซ้งจัง

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ใกล้ จะ หมด ปี แล้ว ครับ

มันเริ่ม มีการ ประเมิน การทำงาน กัน เพื่อให้ โบนัส หน่ะ ครับ แหะๆ

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาละค้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้