MEETING เดือนพฤศจิกายนเชียงใหม่(รูปมาแล้วววค้าฟฟฟฟ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    มีตติ้งวันเสาร์ที่ 10 พ.ย. นี้ ณ สนามกีฬา 700 ปีครับ
    เจอกันเวลา17.00น. บริเวณลานจอดรถที่เต้น แอโรบิคประตูทางเข้า แรกนะครับ ไม่ใช่ประตูสระว่ายน้ำบอกต่อๆกันด้วยนะคับแล้วเจอกันครับทุกท่าน:eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2007
  2. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ท่าจะอากาศดีน่าดู....เก็บรูปมาให้ดูด้วยนะครับ

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ไปกันสัก5โมงตรงดีกว่า
    กลัวเดี๋ยวจะมืดซะก่อน
    ตอนนี้ทั้งหมดก็9คันแล้วนะ

4. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    go go go + +

5. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    วันเสาร์นี้ไปกันครบๆนะครับ มีทติ้งใหญ่

6. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    มิ้ตติ้งรวมกับ EK Club
    รถเยอะดีน่าจะคึกคักนะ
    เอากล้องเผื่อติดตัวไปด้วยนะ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    น่าหนุกมากครับ

8. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ไว้จะเอาภาพบรรยากาศมีทติ้งมาใช้ชมคับ

9. FastAndFurious

80
    0
    0
    วันเสาร์ทที่700ปีรู้สึกจะมีแข่ง
    Drag มอไซด์นะแต่
    5โมงเย็นน่าจะเสร็จละ
    ถ้าวันที่11มี Dragรถยนต์
    มาร์คจะลงแข่งด้วยนี่นา

10. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ดีใจด้วย ครับ มี รถ เพื่มอีกแล้ววว อิ อิ หนุกหนาน ๆ แน่ ๆ เลยยย
    -

ปล.แล้วเมื่อไหร่ ทางเชียงใหม่ จะ มา meeting ที่ กทม. สะที คร้าบบบ อิ อิ อยากเจอ เห็นว่า รถ สวยๆ กันทั้งน้านนน

11. FastAndFurious

80
    0
    0
    เอารูปมาลงบางส่วนก่อนนะครับ
    มิตติ้งครั้งนี้จัดร่วมกับกลุ่ม EK Club เชียงใหม่
    ทางSi เชียงใหม่เองไปทั้งหมด 8คันครับ
    มีคันเหลืองมาเพิ่มอีกคันหนึ่งครับ
    บรรยากาศขอบอกว่ามันสุดๆครับครั้งนี้

12. FastAndFurious

80
    0
    0
    ต่อไปนะครับ

13. FastAndFurious

80
    0
    0
    ไปเรื่อยๆนะครับ

14. FastAndFurious

80
    0
    0
  15. FastAndFurious

80
    0
    0
    ต่อไปถ่ายรูปรวม EK &SI

16. FastAndFurious

80
    0
    0
    สุดท้ายละตอนทานข้าวเย็น
    หลังจากนั้นก็ไปต่อกันอีกหลายที่
    กว่าจะกลับก็เกือบจะตีห้าละมั้ง
    ถ้ามิตติ้งครั้งต่อไปจะมาอัพเดตอีกนะครับ

17. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    สนุกๆมากๆครับ ไว้คราวหน้าจาไปอีกนะครับ รถสวยทุกๆคันเลยแฮะๆ

18. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    รูปสวยครับ...

ครั้งหน้ามาร่วมด้วยกันอีกนะคับ

19. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    บอกได้คำเดียวเลยคับว่างานนี้มันส์สุดๆรูปก็แจ่มทุกรูปเลยคับพี่ โดยเฉพาะรูปสุดท้าย5555+

20. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    เจอกันเดือน หน้าครับ

21. NuM_LeAb

16
    0
    0
    สนุกมั่กๆ ยังไงเดือนหน้าเอาอีกนะครับ อย่าลืมนะครับจะเตะบอลด้วยนะฟิตมาด้วย อืม ตกลงจะได้เตะอ่ะป่าวครับเนี่ย

22. FastAndFurious

80
    0
    0
    น่าจะได้เตะนะแต่เราคนน้อยกว่านะ
    ยังงี้ให้เขาต่อเราลูกหนึ่งดีกว่า

23. NuM_LeAb

16
    0
    0
    เดี๋ยวจะมีการดึงตัวมาช่วยอิอิ สู้ตาย

24. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปกันเยอะจริงๆ น่าสนุกมากๆ

25. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เสียดายไปช้า 2 วัน..ไม่งั้นคงได้ไปแจมซักหน่อย :D

รูปสวยมากครับ....โดยเฉพาะ 2 รูปสุดท้าย อย่างเนียน :p :D

26. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    WA 5 5 5 + NICE JUNG LOY ee`

27. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    อยากขึ้นไปเชียงใหม่บ้างจังเลย :D:D:D

28. ^^_mark_^^

36
    0
    0

29. FastAndFurious

80
    0
    0
    เชิญเลยครับยินดีต้อนรับเข้าสู่ฤดูหนาวเชียงใหม่ครับ

30. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    หนุ่มๆสาวๆ ดูดีกันทั้งนั้นนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้