เครื่อง4g63..2.2tomeiทั้งตัวราคาประมานเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย TUM_EVO8MR, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUM_EVO8MR

TUM_EVO8MR New Member Member

5
    0
    0
    เอาราคารวมทั้งหมด...ทั้ง..ท่อน..บน-ล่างใครรู้มาตอบหน่อยครับ:D:Dจะได้เตรียมงบสําหรับอุปกรณ์ที่เหลือ

2. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ร า ค า สั่ ง จ า ก t o m e i ทั้ ง ตั ว ห รื อ

เ อ า เ ฉ พ า ะ ข อ ง เ เ ต่ ง ม า ป ร ะ ก อ บ เ อ ง ค รั บ

ถ้ า ป ร ะ ก อ บ ม า ทั้ ง ตั ว ต้ อ ง มี ซั ก ก ล า ง ๆ 7 ห ลั ก เ เ น่

ส่ ว น เ ฉ พ า ะ ข อ ง เ เ ต่ นิ น่ า จ ะ เ กื อ บ ๆ ป ล า ย 6 ห ลั ก

ลูก - ก้าน - ข้อ - ซาฟ - ลานเนอร์ - ปั้มมันเครื่อง - เเครงมันเครื่อง

แคม - สปริงวาล์ว - รีเทนเนอร์ - วาล์ว - ไกวาล์ว (ตั ว เ เ พ ง เ ล ย) จำ ได้ เเค่ นี้ อ่ะ

3. TUM_EVO8MR

5
    0
    0
    ในบ้านเรา..ที่ไหนรับสั่งเข้ามาบ้างอะครับ

4. Nunazaa

797
    53
    0
    ที่ รู้ ก็ . . . . วั ฒ น า น่ ะ ค๊ า บ . . . . . ร า ค า ต อ น นี้ อ า จ จ ะ ล ง เ เ ล้ ว น่ ะ ค๊ า บ เ พ ร า ะ ผ ม ถ า ม ไ ป น า น เ ห มื อ น กั น

5. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    รับสั่งครับ

6. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    ขอราคาคร่าวๆหน่อยครับ

7. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    โทรถามพี่ตุ๋ยเลยครับ mitsusport

8. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    พี่ตุ๋ยสามารถหรอครับ...555+

9. tuy_kratingdang

tuy_kratingdang New Member Member

13
    1
    0
    เดือนหน้าจะไป มาเลย์ แล้วต่อสิงคโปร จะเอาไรก็บอกมาเลยน้องคม ตอนนี้ราคาถูกลงแล้วครับ

10. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    ถามว่าเอาอารายคมคงตอบยาก 555+.............เอาเป็นว่าพี่ตุ๋ยเอาอารายเข้ามาแล้วเดี๋ยวคมไปดุล่ะกัน อิอิ น่าจะง่ายกว่า 555+

11. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ตามนี้เลยครับ ราคาถูกกว่าที่อื่นชัวร์ครับผม

ส่วนเรื่องเครื่องนั้นจะเอาแบบบไหนล่ะครับ จะเอาแบบเครื่องคอมพลีท พวก เจเนซิส เตรียมไว้ซักครึ่งล้านก้อดีน่ะครับ แล้วก้อเครื่องอย่างนี้มันก้อจะมีสเป๊คให้เลือกอีกว่าจะเอาแรงแบบไหน แรงแค่ไหน แล้วแต่กำลังเงินเลยครับ

หรือจะเอาแค่ท่อนล่าง ลูก ก้าน ข้อ ก้อน่าจะแสนปลายๆครับ สนใจยังไงก้อลองโทรมาดูล่ะกันครับ :cool:

ที่ร้านยังมีของแต่งอีโวอีกเยอ่ะน่ะจ๊ะ จะบอกให้ :cool:

12. TUM_EVO8MR

5
    0
    0
    แล้วเรื่องการรับประกัน..เครื่องอะคับ..มีหลักการรับประกันยังไงยังไง

13. TUM_EVO8MR

5
    0
    0
    แล้วถ้าสั่งเครื่องจาก..tomei..ตัวเจเนซิสเข้ามาในราคา4-5แสน..หรือว่าเรากำเงิน4-5แสนไปให้TOON ENGINE SHOPสั่งของเข้ามา...แล้วให้พี่TOONประกอบให้..ผมว่างบน่าจะถูกกว่ารึป่าว.. แนะนำด้วยครับ************

14. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    พี่ตี้ทามสเตปนี้คงไม่มีครายกล้าเหมือนหรอกครับ 555+........แค่ฟังราคาก็ขนลุกแว้ว 555+ อยากเห็นเร็วๆจัง อิอิ ว่าจะสุดขนาดไหน

15. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    รอชมในงานปลายปีได้เลยครับ Souped Up 2007 :cool:

ทั้งพาร์ท ทั้งเครื่องชุดใหญ่จิงๆ Unicar Motorsport & Evolution Thailand Present !!~^^:D

16. Nunazaa

797
    53
    0
    เ ร า ร า ค า จ า ก เ ว ป ม า หั้ ย คำ น ว น เ ล่ น ๆ ค๊ า บ

ToMeI eNgine KiT 2.2L 86 x 94 = 2183 cc. $6170.00

pRoCam 260 cam lift 11.50 + Adjust Pulley $1050.00

Valve spring lift ~12.0 $310.00 Note ・Oval wire・High lift Type

SOLID PIVOT for 4G63 $800.00 Note The Solid conversion requires both the Camshafts & Valve Springs to be upgraded.

เ เ ล้ ว ไ ห น จ ะ ค่ า ส่ ง ค่ า ภ า ษี ป ว ด หั ว เ ล ย . . . . :D :D :D

17. ได้ข่าวมาว่า...คันนี้แตะเลข.9.8xx เป็นที่เรียบร้อยแล้วอะครับคงจะได้เห็นในงานsouped up 1-2 นี้แน่นอน

18. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    อยากเห็นรถพี่ตี้แต่งานนี้คงอดไป 555+

19. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
  20. BOY-SUPRA

BOY-SUPRA New Member Privilege

83
    0
    0
    เก็บข้อมูล อิอิ ...

21. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ใช้มาหมดแล้วครับ ทั้ง สองพัน สองพันสอง สองพันสามห้าสิบ สองพันสี่ ฟันธงครับ สองพันสองดีที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้