กลับมากันหรือยัง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 12 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เป็นไงไปมิตติ้งบางแสน สนุกไหมใครกลับมาแล้ว
    มาเล่าให้ฟังหน่อย ให้อิจฉานะ แล้วถ้ามีรูปด้วยยิ่งดี
    รอดูอยู่นะครับ:D:)

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    กลับมาแล้วคับ ป๋า...ตัวดำกว่าเดิม มันมากคับ รถผมเอาไปลงสนามมา ตอนไปสภาพดี ตอนกลับ ประตู บุบ เลย เซ็ง........
    ส่วนรูปอยู่กล้องแชมป์เด๋วให้แชมป์เอามาลง ผมไม่ได้ถ่ายไว้อ่ะ....

3. nai_tot

471
    5
    0
    ฮิๆ ปกติก็ดำอยู่แล้วนิ สันขับเองเลยหรือแจ่มๆ แล้วเอาประตูไปทำอะไรมา

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอาประตูไปให้สาวๆที่บางแสนจูบมาอ่ะป๋า 555+

5. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    เอาของผมไปดูก่อนละกันนะครับ
    ตากล้องมือใหม่น่ะ อย่าว่ากันนะ.... ^ ^[​IMG]

6. touko

34
    0
    6
    Yaris One Make Race ครับ [​IMG]

7. touko

34
    0
    6
    รถเฮียต๊อดตอนอยู่ใน Pit ครับ

8. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    มันมากกกคับ ที่สำคัญหญิงเยอะ เมาด้วย ต้องขอโทษพี่พี่ด้วยนะคับที่กลับโดยไม่บอกพอดี :cry:งานเข้า:p

9. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    รูปรอแป๊ปนึงยังไม่มีเวลาเลย ถ่ายจากมือถือมันไม่ค่อยชัด

10. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ต้นทำไปทำไรมาถึงงานเข้าละ เป็นสมาชิกใหม่เจอกันครั้งแรกเล่นเอาพี่ๆในคลับเป็นห่วงเลยอย่างเนี่ย พวกรถตู้เจ้าชู้จริงๆอย่างที่สาวๆเขากลัวนักกลัวหนานิสัยรถตู้5555+

11. touko

34
    0
    6
    วันที่ 10 กว่าผมจะไปถึงก็ 5 โมงเย็นแล้วน่ะครับ ไม่รู้พี่ๆยังอยู่กันหรือเปล่า
    ผมไปค้างที่บ้านญาติแถวศรีราชาน่ะครับ วันที่ 11 ถึงได้ดูเต็มๆวันหน่อย แล้วพี่ๆไปจอดรถกันแถวไหนเหรอครับ

12. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    ไปวันอาทิตย์ ผมกะว่าจะไปนั่งดูกะแชมป์ แต่ไปถึงช้า รถติดมากๆ ได้ดูแค่ 2 รุ่นเองอ่ะ รุ่นสุดท้ายโครตมัน ต้องขอโทษพวกแชมป์ด้วยที่ไม่ได้ไปนั่งดูด้วย ไว้เจอกันวันหลังก็ได้

13. san leo

760
    2
    0

พวกผมไปอยู่กันแถวสุดทางตรงขึ้นเขาสามมุขกันอ่ะคับ สุมหัวกันอยู่แถวนั้น:D ไปคอยเก็บป๋องเบียร์ให้อั๋นมัน....อิอิ

ส่วน....ป๋า.... รถผมไม่ได้ไปแข่งกับเขาหรอกคับป๋า รถติดอยู่ดีๆ รถเก๋งชนมอไชค์แล้วมากระแทกกับรถผม งานเข้าเลย:D

ส่วน..... นายต้น....เจอกันครั้งแรกยินดีที่ได้รู้จักคับ เล่นเอาเปงห่วง เลย แต่ ผมกลับมาทำไมต้นหน้าซีดเหมือนหมดแรงเลยหว่า...555 แล้วเคลียร์กับคนที่มาตามยัง..:D

ส่วนท่านอื่นที่ไม่ได้เจอเสียดายคับ ไว้โอกาสหน้ามีโอกาสดีๆ ไปมันกันใหม่.....:D

14. nai_tot

471
    5
    0
    รับทราบขอรับสัน............มารอรูปด้วยนะอยากเห็น

15. san leo

760
    2
    0
    *แชมป์..... เอารูที่ถ่ายคืนวันเสาร์ลงมาให้ดูด้วยน่ะ.........อยากเห็นรูปเพื่อนๆแล้วอ่ะ

16. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    มารอดูล่วยคน อิอิ เพราะก็ไม่ล่ายไปอ่า

17. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ขอบคุณคับที่ยังไม่ลืมผม แต่ลืมเรื่องคืนนั้นเถอะ :D แล้วคราวหน้าครบรอบ 8ปี rcwab ช่ายใหมคับ ท่าใช่ไปกันเยอะเยอะนะคับ

18. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ขอโทษทุกคนด้วย..วันเสาร์เอารถไปแข่งคลอง5..กะว่าแข่งเสร็จบ่ายสามโมง แล้วจะตามขึ้นไปเลย แต่เกิดเหตุ.............นิดหน่อย

ก็เลยผิดแผน กะว่าจะไปอีทีตอน05.00นวันอาทิทย์( แต่คืนวันเสาร์ฉลองช้ำ หนักไปหน่อย..น๊อค ตืนบ่ายสี่แน่) อดไปเลย..แต่ไปมาก่อนแล้วเมื่อวันเริ่มงาน..สนามสวยมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้