อำลา R33 GTR Nismo.....ตำนาน..BNR 32GTR V SPEC I I

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย domekpgc10, 8 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. domekpgc10

domekpgc10 New Member Member

36
    0
    0
    สวัสดีเพื่อนพี่ๆทุกท่าน
    เพื่อนๆคงทราบข่าวมาแล้วว่าผมได้ขายสกายลาย R33 ของผมไปแล้วนะครับ คิดถึงคันเดิมมากๆ มีหลายๆคนถามผมว่าจะไปใช้รถอะไรผมยังคงเก็นเป็นความลับ บางคนก็บอกว่าไม่รักสกายลายแล้วเหลอ ผมอึดอัดมากๆอยากจะบอกแต่ก็บอกไม่ได้ ผมได้ผมได้แตซุ่มเงียบรอจนกว่าเพื่อนสนิทของผมจะยอมขายสุดท้ายก็ยอมขายมาให้ ให้ผมดีใจมากๆหามานาน สุดท้ายเขาเห็นว่าผมไม่มีรถใช้และผมเป็นคนที่รักรถ และดูแลรักษารถดีมากๆ สกายลายมากๆ จึงยอมขายให้ คันนี้เป็นคันในตำนาน วันนี้ผมขอเปิดตัวนิสสันสกายลายคันใหม่ BNR 32 GTR V SPEC II รถปี 1994 ตัวสุดท้าย คันเดียวในไทยรถวิ่งมา 40000 โลครับ สภาพเหมือนมือหนึ่งออกห้าง เพื่อนๆอาจจะเคยเห็นคันนี้มาแล้ว ในกลุ่มคนที่เล่นจะทราบกันดีว่าคันนี้เจ้าของคือเพื่อนผมรักมากๆครอบครองมา 5 ปี ผมได้รถมาวันศุกร์ที่แล้วรถขับดีมากๆดิบๆดี แรงมากๆด้วยครับ ......ผมจึงเอาภาพบางส่วนมาใหดูครับ..

แก้ไขล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2007
  2. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    โอ๊ย ขับเบื่อแล้วบอกด้วยเน้อ :sad:

3. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    รถในฝันอีกคัน สวยมากครับโดม

4. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ได้รถที่อยากได้เสียที ดีใจด้วยนะ:D

5. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    ในที่สุดก็มาจบที่ 32 จนได้ เห็นว่าอยากได้มานานแล้ว
    อย่างนี้ซื้อ 32 แต่แรกก็หมดเรื่อง 55555
    รถสวยมากพี่แจ่มสุดๆ

6. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    รถสวยครับ...สวยทุกคันที่เห็นมา..ดีใจด้วยครับพี่โดม แล้วเอารูปมาแบ่งกันชมบ้างเด้อ.....อิอิๆๆ

7. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    อย่างนี้ขับจากบ้านไปว่าความแป๊บเดียวถึง :D

8. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    หล่อสุดเลยพี่โดม

9. HKS34

HKS34 New Member Member

15
    0
    0
    สวย ครับ พี่ โดม ตอน นี้กำลังเอา ไอ้ เหลือง กะ ขาว ไป ทำ สี อยู่อะครับ เดียว เสร็จ เเล้วเตรียม ลง หนัง สือ อิอิ

10. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    น่าอิจฉาพี่โดมหง่ะ
    ขับอา32ซะเเล้ว

11. domekpgc10

domekpgc10 New Member Member

36
    0
    0
    เอารูปมาให้ดูเพิ่ม

เอารูปมาให้ดูเพิ่มครับ รหัสร้อน BNR-32

แก้ไขล่าสุด: 18 ธันวาคม 2007
  12. Moo57

Moo57 New Member Member

3
    0
    0
    ยินดีด้วยนะคุณโดมไว้เจอกันนะ ว่าแต่ในรูปเป็นเต็นท์ที่ไหนหรือคับเห็นมี RX7 ด้วย

13. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    โอ๊ย...แหล่มมั่กๆ เข้าเต็นท์นี้ทีไร ชอบไปแอบโฉบดูประจำ สวยมากครับ

14. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ดีนะที่ยัง ยึดมั่นในสกายไลน์นะพี่โดม.....ไม่งั้น งอน.......นะเนี่ย
    นึกว่าจะไปสอย ซูปร้า ซะแล้ว.............แจ่มเลยพี่โดมคันนี้แหละ

สวย..........แรง .......โหด........สมใจ...........ซะทีนะพี่โดม
    แหมทั้งรถทั้งทะเบียนนี่มันได้ใจ วัย.............รุ่นมากเลย

15. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    ครบๆ สวยๆ เนียนๆ :eek::eek:

ผมแจ้ครับพี่...:D:D

16. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    อีกสัก10ปีผมจะซื้อมาขับไห้ได้(มุ่งมั่น)ถ้าน้ำมันไม่หมดโลกซะก่อนนะพี่

17. gugu

gugu New Member Member

3
    0
    0
    แนะนำหน่อยคับพี่โดม

ผมคิดอยากจาทำ r33 เหมือนพี่บ้างอะคับ อยากทราบราคาค่าใช้จ่ายทั้งหมดโดยประมาณ ถ้าไม่รบกวนนะคับจะได้ตัดสินใจว่าจะซื้อมาทำดีไหม เพราะว่าจาเอารถเข้ามาเองไปเรียนต่อนะคับ gtr ภาษีแรงโคตร สามร้อยกว่าเปอร์เซนไม่ไหว [email protected] ขอบคุณพี่ล่วงหน้านะคับหรือถ้าพี่เขาไม่ได้อ่านเพื่อนๆพี่ช่วยบอกพี่เขาทีนะคับ

18. gugu

gugu New Member Member

3
    0
    0
  19. บ้านบ้าน555

บ้านบ้าน555 New Member Member

3
    0
    0
    หรอยหรอยสุดยอดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้