ช่วยแนะนำอู่ ซ่อมตัวถัง + ทำสี ดีๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย NoFear, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoFear

NoFear New Member Member

10
    0
    0
    คือรถไปชนท้ายเค้ามาคับ :cry: แล้วรถผมทำประกันชั้น 3 ซะด้วย :cry::cry:
    เลยอยากรบกวนเพื่อนๆใน club ช่วยแนะนำทีว่ามี อู่ไหนที่เคยทำกันมาแล้วดีๆบ้าง

... ขอบคุณครับ...

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อยู่แถวไหนอะครับ จะได้แนะนำถูก

3. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ฝากหาด้วยนะครับ .....แถวๆเรียบทางด่วน จะดีมากๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    อยู่แถวไหนล่ะครับ

5. NoFear

10
    0
    0
    แถวพระราม 4 หรือสุขุมวิทก็ได้ครับ... ขอบคุณครับ

6. ES05-RX

ES05-RX New Member Member

57
    1
    0
    อู่ฉัตรเมือง ครับ อยู่ตรงถนนพระราม4 ฝั่งซ้ายมือ ตรงแถว Cockpick ครับก่อนถึงสามแยกไฟแดงออกถนนสุขุมวิทน่ะครับ แต่ก่อนเคยทำก็โอนะ

7. เขยิบไปซ.นวลจันทร์ แล้วเข้าไปอู่เฮียปรีชาเลยครับ เนียนๆ
    ประมาณซ.30กว่า ตรงข้ามเซเว่นครับ

8. natty9

natty9 New Member Member

1
    0
    0
    เร็ว ดี มีมาตรฐาน 160 ศูนย์ซ่อม หาง่าย เลือกได้ตามใจ คลิก www.viriyahcare.com

9. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ผมเองก็อยากทำสีใหม่ทั้งคันครับ มีใบเคลมสีทั้งคันครับ ของมิตรแท้ แต่ไม่ได้ระบุยอดที่ได้แต่มันระบุยอดหักไว้ ตั้ง 6000 ครับ
    พอมีอู้ไหนแนะนำบ้างครับ รับทำสีทั้งคันรวมห้องเครื่อง ภายในไม่ต้อง สีคงเปลียนแต่เป็นทองแบบเดิมแต่เปลียนเกรดสีครับแข้มขึ้น

อยู่แถวรามอินทรา เลียบทางด่วน มีอู้ไหนรับไหมครับแบบใช้เงินส่วนต่างไม่เยอะอะครับ งบน้อย

10. NoFear

10
    0
    0
    กะลังคิดว่าจะไปทำสีใหม่ทั้งคันที่ อู่มาสเตอร์พีซ บอดี้เซอร์วิส แถว ม.ธุรกิจบัณฑิตอะครับ มีใครเคยไปทำ
    ที่นี่มาบ้างครับ ... ช่วย comment หน่อยครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้