สรุปเรื่องชุดบอลงานบอลประเพณี ค่าชุด ๆ ละ 350 บาท เลือกเบอร์กันได้เลยครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 11 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สรุปเรื่องชุดบอลงานบอลประเพณี ค่าชุด ๆ ละ 350 บาท เลือกเบอร์กันได้เลยครับ ส่วนการโอนเงิน เอก แจ้งเลขที่บัญชีหน่อยได้ป่าว จะได้ให้เพื่อน ๆ โอนเงิน สอบถามร้านด้วยว่า ใช้เวลาประมาณกี่วัน จะได้ระบุวันที่โอนเงิน วันสุดท้าย

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ตามนั้น ส่วนค่าสนาม จ่ายเป็นทีมนะ ใครไปก็ขอความร่วมมือด้วย ไม่ได้จ่ายแบบใครเล่นใครจ่ายเหมือนปีก่อนแล้วครับ ใครไปใครจ่าย ใครไม่ไปอยากร่วมมือสนับสนุนก็รับครับ ^_^

2. เดี๋ยวผมจะลงหมายเลขบัญชีนะครับ แต่ตอนนี้ยุ่งอยู่ครับ รับหน้าที่เป็นช่างภาพ ด้วยกล้อง canon EOS 60D

3. ผม2ชุดครับ 16,88

4. ไม่รุ้จะเล่นตรงไหน เลือกเบอร์ไม่ถูกอ่ะ

5. เบอไรก้อได้ครับ ไม่เกี่ยวกะตำแหน่ง

6. ของโดม ไซด์ L เบอร์ 5

7. ผมคิดว่าน่าจะเป็นฟรีไซส์นะครับ ตามที่เคยสั่งมา

8. แล้วตัวหนังสือที่จะทำบล็อคสกรีนละครับเอาแบบไหนดีรึให้ผมพิจารณาเอง

9. เกณฑ์ว่าไงครับ จะให้สกรีนชื่ออู่ไว้ที่เสื้อไหมครับ

10. บอย เบอร์19 คับ

11. เอาเบอร์ 16 ครับ แต่ สกรีน 1+6 นะครับ

12. รายละเอียดทุกอย่าง ขอเช็คหลังจากถึง กทม.

13. ของผมประตู1 ชุด เอาแขนสั้น เบอร์ 96 ของผม 69

14. พี่เกนชุดประตูจะเอาสีเดียวกันหรอ...

15. คนละสีสิครับ

16. อ่อ...นึกว่าจะเอาชุดเดียวกัน บาร์ซ่าทีมเหย้าก็สวยนะ สีแดงเลือดหมู สลับกะสีน้ำเงิน

17. งั้นผมขอ 89 นะคับ 1 ชุดครับ

18. เอก ไซด์อยากให้ใหญ่ไว้ก่อนนะ มีคนสั่ง XL ด้วย ของโดม กับ ซุป กลัวอึดอัดเผื่อไว้หน่อย

19. มันก็มีเบอร์ 16 ซ้ำกันอ่ะสิ

20. ซ้ำกันได้ครับ ไม่เป็นไร ปีที่แล้ว เบอร์ 88 กับ 89 เกือบทั้งทีม

21. โอเค คนไม่เคยแบบนี้แหละ

22. ก็คนนึง 16 อีกคน 1+6 ไม่ซ้ำนะ

23. ว่าแต่ชื่อท่านประธานกะท่านเลขา ไปไหนหว่า... อ่อ กรรมการอาวุโสคันสีม่วงด้วย อิอิ

24. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอาเบอร์ 8889 นะ

ต้องอย่างนี้สิ ท่านประธาน ว่าแต่...มันจะสกรีนพอมั้ยคับเนี่ย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้