แม็ก ออฟ+20 กะ+40 ใส่ เซลิก้า

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย jay-celica, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0
    ขอบ 18*8 ออฟเท่าไรดีครับใส่celica ถึงจะสวยหรือพอดี แนะนำด้วยนะครับ

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ส่วนตัวผมว่า Offset +30 กำลังสวยครับ ! :)

3. JAE_MONT

JAE_MONT New Member Member

4
    0
    0
    +30 เนี่ย มันหายากนะอั้มนะ แต่สวยจิงคับ
    ถ้า+มากๆแล้วล้อมันจะหุบเยอะอะ

4. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ถ้าหาได้จริงๆ ผมว่าประมาณ+24
    แล้วแต่ชอบคับ

5. Thanongsak

Thanongsak New Member Member

1
    0
    0
    ใส่แม็ก 18x7.5 ออฟ+42 ต่ออะแดปเตอร์ 1 นิ้ว สวยครับ

6. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    แฮ่ะ ของผม offset มันเท่าไหร่หว่า กว้าง 8 นิ้ว ใส่แล้ว ล้อหน้าล้นมา 2 นิ้วขนาดปรับหัวโบจ๊อย เข้าในสุด

สรุป ดึงโป่งหน้าเพิ่มเลย 2นิ้วครึ่ง ใส่ได้สวยพอดี

7. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0

สรุป เลยดึงโป่งเพื่อล้อเลย :D

จิงๆ วัน moter Expo เนี่ย ผมรอดูโป่งรถคันนี้อยู่นะคับ อยากเห็นมากเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้