สวัสดีเพื่อนๆและพี่ๆทุกๆคนคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย peugeot_pitloke, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peugeot_pitloke

peugeot_pitloke New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับผมชื่ออุ้ยนะคับ รถที่ใช้ก้อ..PG 505 ตัวแรกอะมั้งคับ คาร์บูร เครื่อง2000 cc คับเคยมาเป็นสมาชิกที่นี่แล้วแต่หายไปนานเลยขอกลับมาอีกครั้ง รบกวนพี่ๆ ช่วยให้คําแนะนําด้วยนะคับ อ้อ....แล้วขอบคุณพี่โบว์ด้วยนะคับที่ให้คําปรึกษาเวลามีปัญหา -ม่ายรู้จําได้ป่าว- ที่เคยปรึกษาเรื่องแอร์กับแม็กอะคับ ยังไงก้อฝากด้วยคับ ปล.ตอนนี้กําลังโมดิฟายรถอยู่เดี่ยวจาเอารูปมาให้พี่ๆดูนะคับ......ขอบคุณคับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...จำได้คับผม....ยินดีต้อนรับเสมอนะคับ...มีอะไรใหม่ๆก้อเอามาแบ่งปันเพื่อนๆสมาชิกบ้างนะคับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2007
  3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ชอบมีเพื่อนเยอะๆจ๊ะ

4. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มา ๆ ๆ ....รินมา..รินมา..ยังไม่เมา..คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้