ก่อนอื่นขอบคุณทุกๆท่านที่มากัน วันนี้ได้ลองถามไถ่หลายๆคน เพราะกลัวจะเบื่อ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 27 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนอื่นขอบคุณทุกๆท่านที่มากัน วันนี้ได้ลองถามไถ่หลายๆคน เพราะกลัวจะเบื่อ ได้ยินเสียงตอบกลับมาว่า " เห็นSiมาจอดกันเยอะๆก็มีความสุขแล้ว " " อยากไปโรลลิ่งกัน " ขอบคุณนะครับ สำหรับกำลังใจ ไว้จะจัดให้ครับ ขอโทษหากไม่ได้ถ่ายรถใคร วันนี้ผมมึนๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ

1. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    ส่งงานน้องด้วยนะลวกเพ่

น่ารัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้