ช่วย โม รถผมทีครับนูโว เอ็มเอ็ก หาทางออกไม่เจอ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย pedabza, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pedabza

pedabza New Member Member

1
    0
    0
    รถลูกเดิมครับ คาบูแดช เม็ด 8/11 ท่อผ่า
    ตอนนี้วิ่ง อัด110ไหล120-130

ช่วยโมทีครับอยากได้ อัดซัก120 ไหลไ 130-140อะ หรือว่ามีดีกว่านี้ลอง บอกๆทางแต่งให้ผมทีดิ หาหลายทางละไม่เข้ากันซักที :cry:
    หมดปัญญาเลย อยากได้ ต้นได้ กลางมา ปลายไหล น่ะคับ ขอบคุนมากครับวิธีไล่เม็ดด้วยกะดีนะคับผม

2. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ใส่ชักยืดสัก1.5 แคมดีๆสักตัว ไป ก็วิ่งได้แล้วครับ

3. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ทำไมไม่ทำลูกเรดเดอร์ครับ+แคมเจียร์ก็ o แล้วครับสำหรับใช้งานได้ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้