IMP.กะ EVO คิดว่าคันไหนแข็งกว่ากัน?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย R palm, 6 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    มีตัวอย่างมาให้ชมครับเมื่อวานมีคนมาวัดความแข็งฮะโชคร้ายจริงๆ

2. R palm

47
    1
    0
    ต่อครับ

ส่วนรถผมดูแล้วตกใจอ่ะทำไมม่ายเป็นไรมากเท่าไร

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    แทบไม่รู้เลยว่าโดนชนตูด
    ยังงี้ต้องลอง เอาหน้าอีโว ไปชนตูด อิม บ้างแล้วครับ น้องปาล์ม
    จะได้รู้ว่าแข็งจิงป่าว 555

4. R palm

47
    1
    0
    ม่ายดีกว่าครับพี่ ส่วนรถผมต้องสังเกตุหลังขวาดีๆอ่ะครับมันยุบเข้าไปเลยอ่ะ

5. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    ทำไมรถเขาเยินขนาดนั้น เทียบกันแล้ว น่าจะยับทั้งคู่ แต่ไหงกลายเป็นงั้นไป

แหน่ะแอบไปทำอะไรกันมา

6. โอ้วแข็งจิงครับ

ระวังหน่อยนะครับตรวจเช็คตัวล๊อคแล้วก็ฝากระโปรงหลังดีๆนะครับ มิฉะนั้นถ้าขับๆไปอาจจะเสียแก๊กๆ เหล็กกระแทกกะเหล็กเพราะตัวล๊อคข้างหลังมันอาจจะไม่เข้าล๊อคอะครับ

7. R palm

47
    1
    0
    ขนาดประกันมาตอนแรกยังไม่เชื่อเลย เค้าคิดว่าผมแกล้งชนกัน ยังงงอยู่เลยว่าทำไมมันแข็งขนาดนี้

8. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    พี่ปาล์ม สู้ต่อไปพี่ ยังไง evo ได้ขึ้นชื่อว่า " ดิบ " แล้วมันก็แบบนี้แหละ ทนมือทนตี.....ง :D

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    งง เลยเนี่ย สภาพคนละเรื่อง

10. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    แข็งจิงๆ

11. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ชนกันยังไงฟะ มาเล่าหน่อย

12. R palm

47
    1
    0
    เด๊่ยวเจอแล้วเล่าดีก่าพี่ อิอิอิ เอาเป็นว่าพี่เค้าเบรคม่ะทันอ่ะครับ

13. erggy

erggy New Member Member

14
    1
    3
    แข็งไม่แข็งแล้วแต่คนขับคับ ขอให้หายกันไวๆ เล่นกันบนถนนไม่ดีเด้อ

14. R palm

47
    1
    0
    ม่ายได้เล่นกันจ้า แค่ทักทายกันตามภาษา imp กะ evo ครับอิอิ

15. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    งงครับ

ไม่บอกก็ไม่รู้นะว่าโดนอัดตูดมา

16. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    เกี่ยวกับเหลี่ยมในการชนอ่ะป่าวครับ......แต่สภาพนี้ท่าทางจะเข้าตรงๆ อิอิ

17. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เหอๆ :D

18. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    ด้านหลังพื้นที่ของเหล็กน่าจะเยอะกว่าด้านหน้านะเลยรับแรงกระแทกได้ดีกว่า ว่าแต่ว่าห้อยพระไรอยู่ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้