คันในรูปนี่โฉมไหนกันแน่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Cytoplasma, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cytoplasma

Cytoplasma Guest

0
    0
    0
    เผอิญเจอในซื้อขายข้างบน จึงงงว่าสรุปแล้วมันเป็นโฉมไหนกันแน่ครับ เห็นกันชนหน้าเป็นของLEVแต่ไฟหน้าดันเป็นของ96

แล้วถ้าซื้อโฉม96 แล้วมาแปลงใส่กันชนหน้าตัวLEVได้ไหมครับ เผอิญชอบกันชนหน้าของLEVแต่ดันชอบไฟหน้าของ96(เรื่องมากจริงๆ)
    ถ้าแปลงต้องแปลงไงบ้างครับ เข้าอู่ปรึกษาเลยได้ไหม

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ถ้าให้น้องวาตอบ มันคือตัว ไม่Lev ปี 96 เพราะไฟหน้า ฝากระโปรง ไฟเลี้ยว มันใช่อะคะ
    แต่กันชนหน้าเนี้ยคิดว่าเค้าไปเปลี่ยนให้เป็นของตัว Lev นะคะ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ตัว '96 ครับผม :):) ยึดจากไฟหน้าเป็นหลักนะครับ

"ซื้อโฉม96 แล้วมาแปลงใส่กันชนหน้าตัวLEVได้ไหมครับ เผอิญชอบกันชนหน้าของLEVแต่ดันชอบไฟหน้าของ96"

จะว่าไปแล้วอาจจะมีกันชนแปลงขายนะครับ แบบในรูปเป็นต้น

แต่ผมไม่รู้จริงๆว่าที่ไหนทำ พึ่งเคยเห็นเหมือนกัน :p:p

4. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    ฟันธง 96 ครับแปลงมา

5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    สวยดีแฮะ

6. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ตัว 96 ครับ เปลี่ยนแค่กันชนกับกระจังหน้า ส่วนฝากระโปรงยังเป็นของเดิม

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดูตรงมุมกระจังหน้ากะฝากระโปรงให้ดีๆ มีการ ดัดแปลงตัดแต่งแน่นอน
    ตรงรุ่นดูสวยลงตัวกว่า แน่นอน ฟันธง........

8. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ดูแปลกตายังไงไม่รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้