ร้านแม็กแท้มือสอง!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย หนู่อิน, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนู่อิน

หนู่อิน New Member Member

16
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านแม็กหน่อยค่ะ ทั้งแม็กแท้มือ1 และ แม็กแท้มือ2 ค่ะ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สำหรับของมือ1 ส่วนตัวแนะนำร้าน ก.เจริญ ที่พระราม4 กล้วยน้ำไทนะครับ

ส่วนของมือ 2 หรือของสั่งนำเข้า นี่ลองๆดูในกระทู้ขายของนี่ละครับ

มีเจ้าดีดี ไว้ใจได้อยู่หลายคนครับ หากต้องการแม็คตัวไหนเป็นพิเศษ

ลองลงบอกไว้ก็ได้ครับ จะได้ช่วยกันแนะนำ :):):)

3. หนู่อิน

หนู่อิน New Member Member

16
    0
    0
    อยากได้spoon 16"

อยากได้spoon 16" ของแท้ อะครับ มือสองหาดูที่ไหนได้ครับ

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    อืมม..รู้สึกว่า spoon จะไม่มีขอบ 16 มีแต่ 15
    รอพี่น้องเข้ามายืนยันอีกทีนะ..:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้