มีเพื่อนๆถามถึงสติกเกอร์คลับ เรายังแจกอยู่เหมือนเดิมนะครับ **กฎเดิม มาMeeting 3 ครั้ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kasit Jongjit, 31 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    มีเพื่อนๆถามถึงสติกเกอร์คลับ
    เรายังแจกอยู่เหมือนเดิมนะครับ
    **กฎเดิม มาMeeting 3 ครั้ง แจกเลย**
    แต่ตอนนี้สติกเกอร์เราหมด กำลังสั่งตัดอยู่
    ใครมาครบแล้วยังไม่ได้ รอนิดนึงนะครับ
    สติกเกอร์เรางานนอก สั่งตัดจากเมกา งานช้านิดนึง

2. ผมครบยังครับพี่

รอมิตติ้ง คิดถึงพี่ๆ จุง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้