แจ้งเพิ่มเติมงาน BF- SSC ด่วนครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    สำหรับการแข่งขันเรื่องวันนั้นแน่นอนเหมือนเดิมครับ
    สิ่งที่เปลี่ยน เฉพาะเวลาครับ เนื่องจากปัญหาเรื่องเสียงในวันคัดเลือก กับเพื่อป้องกันการผิดพลาดในการออกอากาศสดครับ ขออนุญาตปรับเปลี่ยนดังนี้
    วันจันทร์ที่ 26 พ.ย คัดเลือก Class C+B เหลือClass ละ 8คัน
    15.00 ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan by
    - เริ่มรับสมัคร Walk Course *เฉพาะ Class C B เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    16.00 เริ่มทำการซ้อม
    17.15 เริ่มทำการ Qualify ตัดเหลือ 16คัน
    18.15 แข่งขันรอบ 16คัน ตัดเหลือ 8คัน ทั้ง 2รุ่น
    19.00 เสร็จสิ้นการแข่งขัน

วันอังคารที่ 27 พ.ย คัดเลือก Class A , BF-Four, Open ให้เหลือ Class ละ 8 คัน
    15.00 ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan by
    - เริ่มรับสมัคร Walk Course *เฉพาะ Class C B เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    16.00 เริ่มทำการซ้อม
    17.15 เริ่มทำการ Qualify ตัดเหลือ 16คัน
    18.15 แข่งขันรอบ 16คัน ตัดเหลือ 8คัน ทั้ง 3รุ่น
    19.00 เสร็จสิ้นการแข่งขัน

วันแข่งขันจริงเวลาแข่งเร็วขึ้น แต่เวลาการถ่ายทอดคงเดิม Delay สัญญาน ประมาณ 1 ชั่วโมงเผื่อการผิดพลาดครับ
    16.00 นักแข่งนำรถ Stand by
    ทีมระบบจัดการแข่งขัน Stan by
    - ตรวจสอบชื่อ Walk Course *เฉพาะ ผู้ที่ผ่าน้ารอบ เท่านั้น
    - ตรวจสภาพ
    17.15 Test Run คันละ 1รอบ
    17.30 สื่อมวลชน ดารา แขกรับเชิญ ลงทะเบียน
    17.55 การแข่งขัน Class C รอบ 8คัน ตัดออกเหลือ 4 เพื่อถ่ายทอดสด
    18.15 การแข่งขัน Class B รอบ 8คัน ตัดออกเหลือ 4 เพื่อถ่ายทอดสด
    18.40 กิจกรรมพิเศษ เปิดตัวพิธีกรสำหรับ Show
    - B-Boy แนว X-Teem
    - ทดลองนั้งรถ เพื่อการแข่งขันในรูปแบบ Super Special
    19.15 เริ่มการถ่ายทำเพื่อการถ่ายทอดสด การแข่งขัน BFGoodrich Super Special Championship 2007 ทางสถานีโทรทัศน์ TITV พิธีเปิด

19.30 การแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class C
    การแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class B
    19.50 รับรางวัลรุ่น Class C, B
    การแข่งขัน รอบ 8คันในรุ่น Class A
    20.15 กิจกรรมพิเศษShow Drift & Music By DJ & BFG Predator - การจำลองการแข่งขัน Drift พร้อมให้สื่อมวลชน ผู้ชมทดลองนั้ง
    20.35 รับรางวัลรุ่น Class A
    การแข่งขัน รอบ 8คันในรุ่น Class BF-Four All Wheel Drive
    20.55 รับรางวัลรุ่น BF-Four All Wheel Drive
    แข่งขันการแข่งขัน รอบ 4คันในรุ่น Class BF-Super Take Control
    21.20 เสร็จสิ้นการบันทึกพร้อมออกอากาศ จนเสร็จสิ้นมอบรางวัล

ต้องขออภัยสำหรับท่านที่ต้องลางาน มันจำเป็นจริงๆครับเรื่องเวลา ยังไงก็ขอให้สนุกกันเต็มที่ นะครับ ขออภัยอีกครั้งสำหรับท่านที่ไม่สะดวก ทีมงานอยากให้มีรายการ TV ก็เลยต้องลำบากกันหน่อยเรื่องของการแข่งขัน จะได้เห็นกันทั่วประเทศ ทุกคนไง ยอมหน่อยนะ น้า

2. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รีบทราบบบบบบบบ แต่ไม่มีมือใหม่หลอ

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อา.........

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อืม....ต้องละเอียดๆ หน่อย. :cool:

6. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    มะมี คาร์คลับจิงๆเหรอ นี่ T.T สงสัยต้องแอบไปเหงหมูน้อยใน คาส C

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  8. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    จะไปยังไงดีล่ะ เช้าก็ไม่เช้า จะเย็นก็ไม่เย็น ครึ่งๆ ซะงั้น:peep:

9. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ต้องรีบไป ผมเลิกงาน3โมงครึ่งด้วย

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เฮ้อ......กลุ้ม :banghead:

11. Poyee_ZC

611
    7
    0
    งานเข้า...อย่างเดียวเท่านั้น :cry:

12. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่ๆ ยังไม่เท่าไหร่ ผมต้องลางาน ก็ จันทร์-ศุกร์เอง .....หุหุ

13. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    กลุ่มด้วยคน

พยายามหน่อยนะครับ ทีมงานก็หนักใจ ในการจัดงานไม่มีใครอยากจัดในเวลาดังกล่าวแน่นอน แต่ด้วยข้อกำหนดต่างๆ มันจำเป็นจริงๆ ถึงต้องจัด Program ดังที่แจ้งให้ทราบ เล่าคงไม่หมดเอาเป็นว่าเราพยายามทำให้ลงตัวที่สุด และอยากให้ทุกคนมาร่วมสนุกกันครับ(ขออภัยสำหรับ Car Club ในสนามนี้ครับเฮ้อเราก็เศร้ามันกดดันนะเนี้ย)แค่ในพื้นที่ก็มี 2กองถ่ายใหญ่ๆ จากเกมส์อัจฉริยะข้ามคืนมาเซ็ตตั้งแต่วันจันทร์ มาถ่ายแข่งขันเกมส์ในสนามครับ แล้วก็กองจาก TITV มาถ่ายทอดการแข่งขันโอ๊ยมันครับ ใครว่างๆอยากสนุกมาช่วย Set up Track ได้ตั้งแต่ เที่ยงคืนวันอาทิตย์ครับ มาช่วยกัน 555

14. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ไม่ได้ไปแต่เอาใจช่วยครับ ผม 261 ครับ

15. curry_drum

54
    0
    0
    รับ ทราบ คับพี่ แต่แอบ งอน อะ มีมีcar club !!!!!!!!!!

16. curry_drum

54
    0
    0
    รับ ทราบ คับพี่ แต่แอบ งอน อะ มีมีcar club !!!!! !!!!!
    ต้องโดดเรียนไป อะ พี่ เอา ใบเสร์จไป เช็คชื่อ อีก 5555+

17. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รับทราบครับ...............ว่างทุกวัน..อิอิ

18. Poyee_ZC

611
    7
    0
    เด๋วไปเชียร์ทุกคนนะครับ...คนว่างแต่รถไม่ว่างแระ... :p

19. motortracks

97
    4
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับสำหรับ Class C กับ Class B แล้วเจอกันตามเวลานัดนะครับ
    อ้อ! อย่าลืมหมวกกันน๊อค ถ้ามีถุงมือได้ก็เยี่ยม แล้วรองเท้าผ้าใบเป็นอย่างน้อย ส่วนคันไหนเข้ารอบวันชิง ก็ต้องแต่ตัวให้เต็มที่หน่อยนะครับ แล้วเจอกันครับพร่งนี้ที่ ลานจอดรถหลัง ซีคอนแสควร์ ครับ

20. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    งานนี้ใครไม่วิ่งเสียใจแน่ๆ เพราะพี่เอ๋ติดงาน อิอิ เลิกงานจะแวะไปเชียร์นะครับ:D

21. curry_drum

54
    0
    0
    พี่ บีMT สู้ๆ พี่ แอบเชียร์ คับ

22. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    เป็นกำลังใจให้กัน ^o^

23. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    สนามสนุกมากครับ แต่สั้น ไปหน่อยอ่ะ

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งงอ่ะ ทำไมเมื่อวาน Open ไม่เห็น Qualify เอา16คัน แล้วแข่งตัดให้เหลือ8 คัน ตามตารางเลย
    แต่ Qualify ตัดเอา 8 คัน เลยได้ที่ 9 ตกรอบเลย ฮ่าๆๆๆ แต ่Class A มี7 คัน แต่ตัดเอา 8 คัน

แบบว่าตกรอบ เลยขอบ่นหน่อย อิอิ ขำๆนะครับ :D:D

25. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    นั่งลุ้นหน้าทีวีมันส์โคดๆเยย โดยเฉพาะ"ว่าที่เจ้าบ่าว" อิๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้