ถาม..ไฟท้าย Jazz รุ่นใหม่คับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย sawas, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ขอรบกวนถามเกี่ยวกับไฟท้าย Jazz ครับ
    ของผมที่ใช้เป็นไฟท้าย Jazz รุ่นเก่า แต่อยากจะเปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ LED
    ของศูนย์จะได้มั๊ยคับ (เคยโทรถามศูนย์ เค้าบอกเปลี่ยนให้ได้ แต่ไม่รับประกันว่าจะช็อตหรือเปล่า)

อีกเรื่อง ... อยากทราบว่าโคมสโมกที่เป็นแบบใสทั้งโคมแต่รมดำ จะหาซื้อได้ที่ไหนคับ

ขอบคุณคับ

:D

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ซื้อของ DEPO ครับ LED ตัวไมเนอร์ ราคา 4 พันต้นๆ งานเข้ารูปซื้อมาเปลี่ยนเองได้ครับ

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    เปลี่ยนได้สบายคับ

4. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    หามือสองอะคับมีมาเรื่อยๆ ส่วนโคมใสก้อมีคับแล้วแต่จังหวะ

เห็นมีคนขายมีโคมใสอะลองดูๆมือ2นะ

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=578.msg678972#new

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้