ชาวหน้าแหลมทุกท่านใช้โช๊คของอะไรกันมั้งครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ชาวหน้าแหลมทุกท่านใช้โช๊คของอะไรกันมั้งครับ อยากรู้อ่ะครับ ผมว่าจะเปลี่ยน เลยอยากรู้ว่าใช้ของอะไรกันบ้าง แล้วถ้าใครจำราคาได้ช่วยบอกด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ของผมโช๊คTRD กระบอกเขียวหน้าปรับสีระดับ หลังปรับแปดระดับ
    ปล.ไม่เคยปรับเลยอิอิ
    ส่วนสปริงหน้าเทียบเอา พร้อมสตรัทปรับเกลียว
    หลังเฟืองท้ายคราวน์แปลงกลับสี่รู สปริงเดิมล้าๆใส่ตัวรองประมาณ 1-2 นิ้ว

===== End =====

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้