ตามหาโว 8 สีขาววว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Manolution, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    คือกะลังตามหาโว 8 สีขาว ขาว อยู่อะคับ เจอมะวานนี้หน้า ม.มหิดล ทะเบียน 75XX ไม่ทราบว่ามีใครรุ้จัก เคยเห็น เคยขับ รึขับอยู่บ้างไม้คับ ขอบคุนคับ:D

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เป็นเอามากนะเนี่ย สงสัยเอาจริง อิอิ

3. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    มีไรเกิดขึ้นเหรอ

4. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    แมนเรียนที่ ม มหิดลครับ ใครมีอีโวแถวนั้นก็เลยอยากรู้จักมั้ง
    (จิงๆแล้วเป็น ญ สาวหน้าตาน่ารักขับรึป่าวเนี่ยแมน ลงทุนมาประกาศหาขนาดนี้ อิอิ)

แซวกันเล่นๆนะครับ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    รุ่นน้องผมขับ 9........แต่ไม่ได้เรียน มหิดล.........บ้านเค้าอยู่แถวนั้น.........ควงสาวเยอะ...............สงสัยคนละคัน...แต่..ทะเบียนน่าจะใช่............ลองดูครับ.......อิ+อิ+อิ............มีอะไรให้ช่วย ก็บอกนะครับ....5-5-5......รู้แต่...มหิดล INTER สาวสวยโคตรๆ.......เพราะนักแข่งร้านผม..ที่ขับ EVO 2 ก็เรียนที่นี่........................................สนใจเดี๋ยวมีรูปให้ชม...............5-5-5 .....X-X-X-X

6. Manolution

40
    0
    0
    อิอิ :D
    มีใครมีข้อมูลเพิ่มเติมอีกป่าวคับ

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เอางี้ คุณแมนมีรายบอกมาเลยดีก่าาาาา อิอิ

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    สงสัยจะเจอเนื้อ คู่ 55555555555

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เอาละเว้ย นายแมน ฮ่า ฮา ฮา เนื้อเยื่อมาแว้วววววว

10. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    กระทู้นี้ครึกครื้นจิงๆ

เจอเนื้ออะไรก็เจอไปนะแมน แต่อย่าไปเจอเนื้อขี้ละกัน:D:D

11. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อ่าวววว.....พวกเรา ช่วยไอ้น้องแมนตามหารักแท้หน่อยเร็วววววววว........อิอิอิ
    ปล.เจอแล้วบอกด้วยน่ะเดี๋ยวตามไปดู 555+

12. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เค้ามีอะไรกันเหรออยากรู้อยากเห็นอ่า:D

13. Manolution

40
    0
    0
    ขอบคุณทุกทั่น ที่พยายามให้ความร่วมมือ อิอิ :D

p.s. Meeting ทองหล่อ กันดีกว่า 5 5 5

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555..
    อืม.... ถ้าเจอสาวๆ ขับอีโว ต้องดูลู่ดูทางให้ดีก่อนครับ เพราะสาวๆขับอีโวนั้นหายากมาก
    เห็นมีน้องนุชชี่ คนเดียว
    นอกนั้นที่เจอส่วนมากจะรถแฟน 555...

15. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เมื่อใหร่ ว่า มา แมน เอ้ยยยยย:D:D:D

16. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    แถวบ้านผมเลย......ส่วนใหญา สาว มหิดล....จะขับ......SUBARU นะนั่น......

17. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เคย เห็น 7gta แต่ ใส่ พาร์ท 8 ผู้ ญ ขับ ตัวเล็กๆ ผอม ผม ยาว ขาวๆ. อย่างอื่นไม่รู้แล้ว อึ้ย

18. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ต่อไปขับรถถ้าเจอ อีโว จะหันมองคนขับก่อนเลยว่าเป็นผู้หญิงหรือปล่าว อิอิ

19. tastoo

tastoo New Member Member

15
    0
    0
    เอาใจช่วยพี่แมนนะครับ ตามหารักแท้ให้เจอเร็วๆนะครับ

20. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ครึกครื้นจิงๆ
    ขอให้ เจอนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้