เข็มวัดรอบไมล์ไม่ทำงาน นอนนิ่งอยู่ที่เลขศูนย์ ถ้ายังไม่ซ่อมจะเป็นอะไรต่อไปมากมั้ย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sasi Thailand, 24 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sasi Thailand

Sasi Thailand Guest

0
    0
    0
    เข็มวัดรอบไมล์ไม่ทำงาน นอนนิ่งอยู่ที่เลขศูนย์ ถ้ายังไม่ซ่อมจะเป็นอะไรต่อไปมากมั้ย ยังไม่มีเวลาเลย

2. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    เหมือนกานเลยคับ

3. ไม่เป็นไรหรอก เราก็เป็น แต่ของเราไม่นิ่งนะ เข็นเราเต้นเลยหละ 555

4. ไม่มีปัญหาอะไร แต่เราไม่รู้ช่วงเวลาที่เราควรจะไปถ่ายน้ำมันเครื่องอ่ะแหละ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นครับ ตัวมอเตอร์วัดรอบไมล์น่าจะกลับบ้านเก่าไปละ แต่พอดีมีไมล์สำรองเลยเปลี่ยนได้ หากจะไม่เปลี่ยนก็ไม่เป็นไร แต่จะมีผลต่อการเช็คระยะทางที่เราใช้ไปเพื่อเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องน่ะครับ.

6. ผมมีปัญหาบ้างแล้วจู่ๆ ก็นิ่งไปซะงั้น ตอนนี้ไม่กระดิกเลย ทำให้ไม่ทราบว่าวิ่งรถไปกี่โล แล้ว แก้ไขไงอ่ะ หรือถ้าใส่ตัวเรือนไมล์อื่นเสริมไปได้ไหม ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ รบกวนขอคำชี้แนะ

7. Sasi Thailand

Sasi Thailand Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆ โทษทีเราพิมพ์ผิด เป็นเข็มวัดรอบเครื่องยนต์หนะที่ไม่ทำงาน บ้านอยู่สระบุรียังไม่รู้จะไปร้านไหนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้