goodmorning

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 13 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอาไว้คุยขำๆ อิอิ:p:p

2. mayuct

941
    4
    0
    ไปนอนแหละก้าบบบ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    น้าเมย์อ่านหนังสือเจ้าหมาคิงคองด้วยหรอคับ
    ผมก็อ่าน อิอิ ชอบมันน่ารักดี

4. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    อรุณสวาททททททท...เย้ ๆ ๆ ๆ

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ท่านเอ็มหายไปไหนมาครับ

หนังสือเจ้าหมาคิงคองลูกสาวอยากได้เหมือนกัน
    พอดีที่บ้านมีเจ้าหมาคิงคองพันธุ์โกลเด็นอยู่ 1 ตัว
    อายุ 2 ปีตัวอย่างยักษ์ เล่นก็แรง ชิวิตของมันคิดอยู่อย่างเดียว เล่น

6. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    *-* หวัดดีตอนเช้าค๊าบ....ว่าแต่"พี่เอ็ม"หายนานเลย กิจการคงยุ่งมากมากเลยน่ะคับ

7. mayuct

941
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าคร้าบทุกคน และ หวาดดีพี่เอ็มคร้าบหายไปเลย ผมกับเตยอ่ะแฟนพันธ์แท้คิงคองเลยอ่ะ ชอบมากมาย อิอิ

8. mayuct

941
    4
    0
    โอ้ยยยยย เบื่อๆๆๆๆๆๆ

9. nai_tot

471
    5
    0
    ^^^^
    เป็นไร

10. mayuct

941
    4
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับป๋า

11. nai_tot

471
    5
    0
    สวัสดีครับ รู้แล้วว่าเป็นไร

12. mayuct

941
    4
    0
    555+

13. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    หวัดดีตอนบ่ายคับ เพราะตื่นสายคับ ตื่นตี4 นอนอีกที 8โมงคับ หวัดดีพี่เอ็มด้วย สบายดีบ่ช่วงนี้เล่นรถอะไรอยู่พี่ แต่ได้ข่าวว่านายเมจะหันไปคบ d4d แล้วดีใจด้วยยังไงพ่วงล้อ17 นิ้วด้วยเน้อ ปีหน้าจะออกกฎแวนคลับต้องมีล้อขนาด17นิ้วขึ้นไป 55+ (ล้อเล่นคับ)

14. mayuct

941
    4
    0
    เห้อ จนเครียด.................... ไปนอนดีฟ่า

15. nai_tot

471
    5
    0
    สวัสดี วันเสาร์ยามเช้า มีคนติดต่อมาบ้างหรือยังครับเมย์
    ขอให้ขายได้ไวๆ เป็นกำลังใจให้นะ

16. mayuct

941
    4
    0
    ก็มีติดต่อมาแหละครับ แต่ไม่รู้ยังไง เฮ้อ.......

17. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    อยากเปลี่ยนล้อเหมือนกันครับ ใครจะขายล้อ TigerD4D หรือล้อ Vigo 5 รู มั่งครับ
    จะมาใส่เล่นๆกับยางเดิมไปก่อนครับ :cool:

18. nai_tot

471
    5
    0
    ^^
    ลองเข้าไปดูในบอร์ด ซื้อ ขาย ที่ VANTHAI.COM ดูซิครับ
    เห็นมีมาลงขายอยู่ ของ Vigo นะครับ

19. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    ผมพึ่งเอาไปเปลี่ยนมาเมื่อว่าน เป็นล้อ D4D ล้อราคาอยู่ที่ 6500 ไม่รวมยาง ค่ายางอีก3000 เป็น 9500 ส่วนล้อ VIGO ถูกกว่า ราคาประมาณ 4000-5000 ยังไม่ล้างเบ่ากลาง แต่ผมเปลี่ยนของ D4D มาก็โอเคนะครับ ดูดีขึ้น ล้อเก่าผมขอบ 14 รวมยางเทริ์นได้4500 ผมรีบเอาเลย เพราะร้านอื่นมันให้เทริ์น 1000 ,1500 ,2000 แต่ร้านนี้ให้4500 กระโดดคว้าเลย ได้ยางดีด้วยครับ ผมขับไล่หาตั้งแต่ พัทยา มาได้เกือบถึงชลบุรี แถมขอค่าน้ำมันได้อีก 200

20. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ

21. nai_tot

471
    5
    0
    ผมว่าล้อ D4D สวยกว่า Vigo นะ เมื่อก่อนเคยหาเหมือนกัน
    แต่มันหายาก

แล้วท่านเมย์ขายได้ยัง อยากเห็น D4D Vanonly Club เร็วๆจัง

22. san leo

760
    2
    0
    หวัดดีตอนเช้า....

23. mayuct

941
    4
    0
    หวัดดีตอนเที่ยงคร้าบบบบ

24. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หวัดดีตอนบ่าย3ครึ่งครับบบบบ

25. mayuct

941
    4
    0
    เฮ้อ งานก็ไม่มีทำ เซ็ง...........

26. san leo

760
    2
    0
    ใจเย็นเมย์....ค่อยๆหาทางออก
    ว่าแต่เมย์ชอบขายของหรือป่าว .....ถ้าชอบลองไปเอาของจากโรงเกลือมาขายดูดิ หาสถานที่ขายแถวบ้านอ่ะพวกตลาดนัดหรือเปิดท้ายอ่ะ
    เพื่อนผมก้อรับมาจากโรงเกลือ เอามาขายแถวหน้าราม กำไร ใช้ได้เลย แต่เราต้องมีทุนหมุนเวียนสักหน่อยน่ะ ....แนะนำให้คับเป็นทางเลือกอ่ะน่ะ
    ผมก้อคิดจาขายอยู่ ....แต่เพื่อนเยอะเลยไม่ได้เอาจิงเอาจังสักที ...

27. nai_tot

471
    5
    0
    ช่ายแล้ว ลองมองๆ ดูหลายๆทาง หาตัวตนให้เจอแล้วมันก็จะเห็นทางออก
    ก็เป็นกำลังใจให้นะ ขอให้ขายได้เร็วๆ แล้วได้ D4D ไวๆ ก็คนมันชอบขับรถนิ

อ้อลืม สวัสดีตอนเช้าครับ

28. mayuct

941
    4
    0
    สวัสดีตอนเที่ยงคร้าบ เฮ้อ...ยังนึกไม่ออกเลยครับว่าถ้าไม่ได้ขับรถแล้วจาไปทำไร - -*

29. san leo

760
    2
    0
    หวัดดีตอนเช้า.....

ช่วงนี้.....เศรษฐกิจฟืดเคือง คนตกงานหางานทำยาก ....คนมีงานทำแล้วต้องใช้เงินระวังน่ะคับ ข้างของแพงไปหมด ราคาน้ำมัน ปีหน้าจะถึง หรือเกิน 40 หรือป่าวยังไม่รู้เลย คงมีคนที่เครียดเยอะแน่ ยังไง ถ้ามีไรก้อมาระบายบ่น ให้เพื่อนๆ ในบอร์ด ฟังมั่งก้อได้คับ ....

30. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ดีคับตอนนี่สิบเอ็ดโมงเช้าแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้