ถึงพี่กุ๊ครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 26 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจาถามพี่ว่าไอ้ฟิมสีชาแบบที่พี่ไปติดมาเนี่ยมันยี่ห้อไรครับ แล้วฟิมสีชาเนี่ยมันมีระดับความเข้มมั๊ยครับถ้ามีแบบพี่นี่มันเข้มเท่าไหร่ครับ
    แล้วถ้าผมจะติดเนี่ยควรติดทั้งคันหรือ3บานแบบพี่ดี คือผมชอบทั้งแบบ3บาน แล้วก็รอบคันเลย เลือกไม่ถูก ช่วยแนะนำทีครับ
    ถ้าเกิดว่าผมจะติด รบกวนพี่พาผมไปหน่อยนะครับ ผมกลัวติดแล้วมันไม่ใช่ คือเด๋วนี้ฟิมสีชามันมีหลายแบบน่ะครับ กลัวเด๋วไปติดแบบที่เค้าไม่ฮิตมาจะพาลให้รถลาวซะป่าวๆ
    555 คือตอนนี้ผมยังไม่ได้รถเลยแต่วางแปลนไว้เยอะ ก็แค่ถามๆไว้ก่อนน่ะครับ ต้องรอเก็บตังด้วย

1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จะหล่อใหญ่แล้ววุ้ยเพื่อนกุ

2. อ้าว! นายลอยนายเข้ามาแล้ว ทำไมไม่แนะนำเราหน่อยอ่ะ ว่าจาติดแบบไหนดี เอาแบบเป็นการเป็นงานนะ ไม่ใช่บอกว่าให้ติดแบบ บานละสีนะ ไม่เอานะอย่างนั้นน่ะ ขอบใจล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รถสีอารายอ่ะฉัตร ต้องดูสีรถด้วยนะ

4. สีดำครับพี่ ดำดีสีไม่ตกครับ

5. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ผมว่าติดบานละสี แบบที่คุณว่าก็ดีนะ บานหน้าสีแดง หน้าซ้ายสีชมพู หน้าขวาสีเหลือง หลังซ้ายสีเขียว หลังขวาสีส้ม บานหลังสุดสีเหียวละกัน...ครบๆกันไป 555+

6. กุ๊

626
    12
    0
    สีเหียวนี่ชอบนะ

7. ไปเรื่อยเลยนะสมิง แต่สีเหียวนี่ก็ชอบเหทือนกันนะ

8. กุ๊

626
    12
    0
    งั้นก็สีชา สวยมาก ติดแถวพระราม2อ่ะ
    แต่ร้อนนะฟิมแบบนี้เปนฟิมแบบแฟชั่น
    แต่รถใหม่ๆน่าจะไม่ร้อนมาก เพราะดูจากไอเจตก็ไม่ร้อน

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ฟิมชาที่เหมือนกาจกชาสุดก็ของพี่เชนอ่าครับ.........

10. กุ๊

626
    12
    0
    ผมติดใหม่มาจากพี่เชนอ่ะพี่

11. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ต้องสี กระแทกเหา แจ่มสุด

12. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ทำไมนายโหดจังอะ

13. กุ๊

626
    12
    0
    รอยมึงเปนคนอย่างงี้หรอ 555+

14. กุ๊

626
    12
    0
    จะติดก็บอกนะ

15. ขอบคุณมากคร๊าบสำหรับคำแนะนำ แต่ยังมีข้อสงสัยต่อครับ
    1.ฟิมสีชานี่มันมีระดับความเข้มมั๊ยครับ ถ้ามีแบบของพี่กุ๊ นี่มันเข้มเท่าไหร่ (ถ้าไม่มีก็เอาแบบของพี่เลยแหล่มสุด)
    2.แล้วผมจาติด3บานแบบพี่ หรือจาติดทั้งคันดี คือชอบทั้ง2แบบเลย ตัดสินใจไม่ถูก
    3.แล้วติด3บานแบบพี่ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าทั้งคันนี่เท่าไหร่ครับ
    รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากคร๊าบ

16. กุ๊

626
    12
    0
    ข้อ1 ไม่อ่ะคับ ถามพี่เชนเค้ามีเบอเดียวถ้าสีชา แท่เหนมาชาแบบของพี่เชนสวยสุดและ
    ข้อ2 แล้วแต่นะ สวยทั้ง2แบบ
    ข้อ3 3บาน ราคา1800 ถ้าทั้งคันต้องไปให้เค้าตีราคาอ่ะ

17. ขอบคุณสำหรับคำตอบครับพี่กุ๊ ยังไงถ้าผมจะติดรบกวนพี่ด้วยนะครับ แล้วร้านพี่เชนนี่ใช่ที่ขายล้อด้วยรึป่าวครับที่สมิงซื้อล้อมาอ่ะครับใช่ป่าว?

18. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ตอบแทนพี่กุ๊..ไม่ผิดค๊าบบ ฉัตร

19. กุ๊

626
    12
    0
    ใช่แล่ว พี่เชน ราชาล้อแม็กอ่ะ

งงครับ นึกว่าพี่เชน ราชาหมี่ เกี๊ยว ซะอีก 555+ ล้อเล่นนะครับ ขอบคุณทุกคนมากครับ สำหรับคำตอบ และคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้