แป้นต่อกรองเปลือยP11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย warich, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ถ้าจะต่อต้องหาที่ต่อยื่นออกมา เพื่อจะต่อกับตัวกรองเปลือย ต้องหาอะไรหรือหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ(ตัวต่อที่ประกบติดใกล้ๆกับ เซ็นเซอร์อากาศ)

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ผมเคยซื้อมาประมาณ1000บ. เมื่อนานมาแล้วของhks หาตามร้านที่ขายของแต่งตามชียงกงดูคับ ใส่กะขับหลังได้

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    จิงๆอย่างที่ตากอล์ฟว่าละ
    ร้านของแต่งมีขาย
    แต่ผมซื้อมาอันละ 300 เอง
    (อาศัยตีซี๊ไว้เยอะ)
    มีตั้งแต่ปากของ HKS 70 80 100 มม.เชียวละ
    สำหรับ แป้นยึดน๊อต เอสอาร์ ถ้าไม่แม่นเอาแอร์โฟลไปด้วยนะคับ
    เพราะมันมีของ อาร์บี วีจี อีก
    ตอนนี้หาของยากหน่อย เพราะญี่ปุ่นเล่นแบบไม่ใช้แอร์โฟลกันแล้ว
    อิอิ

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ของวีจี ใส่กะ พริมิร่า(11นะไม่ใช่10ละ) ด้วยกานได้

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ก็เข้าร้านพวกท่อไอเสียให้เค้าสร้างให้ใหม่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้