ใครเคยทำ model อาหารบ้างครับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย Mod...kub, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    อยากรู้ว่าพี่ๆคนไหนเคยทำ model อาหารบ้างครับ พอดีว่าจะทำส่งอาจารย์คับ ใครมีวิธีหรือข้อแนะนำอะไรรบกวนบอกทีครับ:D:D:D

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ทำแบบ 1/1 หรือว่า เล็กๆ ถ้าเล็กๆ ตอนนี้มีขาย เป็นต้นแบบได้

หาได้ตามสระพานเหล็ก และห้างทั่วไป

แต่ถ้า 1/1 ต้องปั้นเอาเองอ่า
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้