[++เรื่องของน้องวา++]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    อาจจะไม่สำคัญสำหรับคนอื่นๆ แค่อยากจะบอกว่า.........

น้องวาเรียนจบบบบบบบแล้วววววววววว YehhYehYehhhh!!!

ในที่สุดก็เรียนจบจนได้ หลังจากทุ่มเทเวลาทั้งเทอมเพื่อทำเกรดแล้วก็สำเร็จ!
    มีเพื่อนคนนึงบอกว่า "ยินดีต้อนรับสู่โลกแห่งความจริง" ฟังแล้วน่ากลัวจริงๆ
    แต่อย่างน้อยวาก็ทำให้คุณพ่อคุณแม่ภูมิใจ เรียนจบตามที่ท่านหวังไว้จนได้
    น้องวาจะรับปริญญาปีหน้าคะ ช่วงสิงหาคม ไว้ใกล้ๆจะบอกอีกที
    เพื่อนๆ ClubSi ทุกคนต้องไปงานรับปริญญาน้องวาให้ได้นะคะ
    น้องวาจะนัดนอกรอบถ่ายรูปรวมอีกที อยากให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆมาถ่ายรูปกับวากันเยอะๆ
    ของขวัญนี่ไม่เอาช่อดอกไม้นะคะ ขอเป็นของแต่งรถแทนละกัน ฮาๆๆ:D

ตอนนี้ก็เป็นบัณฑิตเต็มตัวละจาก Sirindhorn International Institute of Technology(SIIT)
    จากรั้วเหลืองแดง มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ขออวดนิสสนึงนะคะ แบบว่าภูมิใจอะคะ:D

2. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
  3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ยินดีด้วยครับผม

4. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ....^^

5. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ยินดีด้วยค๊าบบบบบ

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ยินดีด้วยเน้อ

7. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ยินดีด้วย เจ๊

8. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ สำหรับบัณฑิตใหม่

9. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีด้วยจ้า....ฮิ้ววววววววว

เดี๋ยวเอากระจังเดิม ตรงรุ่น ใส่กล่องผูกโบว์ไปเป็นของขวัญนะจ๊ะ :D

10. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ยินดีด้วยครับ อิอิ

11. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ CLUB มนุษย์เงินเดือน เมื่อท่านตอกบัตรแล้วทุกวินาทีเป็นของเรา โปรดอุทิศเวลาให้กับงาน 5555555555555555 ซวยแน่มึง

แก้ไขล่าสุด: 6 พฤศจิกายน 2007
  12. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ อีหน่อยขอให้มีงานดีๆทำน้า ให้มีเงินเดือนเยอะๆ(ไว้แต่งรถ)

13. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    ยินดีด้วย เดี๋ยวจะพยายามตามไปติดๆ ^^

14. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีด้วยจ้า...ทำงานก็ดีนะน้องวา คราวนี้เก็บตังค์ทำรถได้ตามใจชอบเลย *-*

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อ้าว เพิ่งจบเหรอ พี่นึกว่าจบหลายปีแล้ว ( ล้อเล่นน้า )
    เก่งมากๆเลย จบที่ยากๆซะด้วย ขอให้ได้งานดีๆ เงินเดือนเยอะๆ นะครับน้อง

16. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ :)

17. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ดีใจด้วยพี่ อิอิ

18. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    เก่งมากๆ ยินดีด้วยจ้า

19. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    congratulation ด้วยครับผม

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ขอบใจที่ขู่นะนังเอก แต่ถ้าการทำงานมันจะแลกด้วยอิสระที่ฉันพึงจะมี ฉันก็ยอม!!

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อือ..เก่ง..เก่ง...ใช้ได้..ใช้ได้...ยินดีด้วย....

22. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  23. A RAI FEAW.

แสดงความยินดีด้วยครับ.

น่าภูมิใจๆ

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

24. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ทำได้อย่างที่พูด เก่งมาก จะมีตังใส่เบาะแล้วซิ

25. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ดีใจด้วยครับพี่....

26. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  27. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ดีใจด้วยนะครับจะได้ใช้เงินเดือนที่ตัวเองทำงานมา เดือนแรกน่าจะให้คุณพ่อ คุณแม่ก่อนเลยนะครับ

28. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ขอบคุณคะพี่เจต ก็ว่าจะทำแบบนั้น ให้เสร็จแล้วขอเงินใช้ต่อเลย ฮาๆๆ ไม่ช่ายยยยย
    ตอนนี้ก็หางานทำอยู่ วันจันทร์นี้โดนเรียกสัมภาษณ์ 2 บริษัทแนะ โอยตื่นเต้น:D

29. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    congratulation

ยินดีด้วย ช้าไปป่าว ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยอ่ะ ยุ่งๆๆ
    congratulation congratulation congratulation
    congratulation congratulation congratulation

:D

30. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ยินดีด้วยครับ แต่พอจบแล้วผมกลับอยากไปเรียนใหม่จริงๆ ชีวิตวัยเรียนแสนสบายไม่อยากเรียนจะเดินออกนอกห้องก็ไม่มีใครว่าจะไปเที่ยวไหนก็ได้อ่านหนังสือเวลาใกล้สอบก็พอแต่พอทำงานนี่ต้องรับผิดชอบสูงมากๆเลยมีอะไรหลายๆอย่างที่ไม่สามารถทำตามใจตัวเองได้ เฮ้อ!!! มนุษย์เงินเดือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้